கால் சட்டையில் மலம் கழித்த சிறுவனை அடித்து காயப்படுத்திய ஆசிரியர் மீது நாளை குற்றஞ்சாட்டப்படலாம்

தனது கால் சட்டையில் மலம் கழித்ததற்காக நான்கு வயது சிறுவனை தாக்கி காயப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் 25 வயது மழலையர் பள்ளி ஆசிரியர் மீது வெள்ளிக்கிழமை (ஜூன் 14) கிள்ளான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தென் கிள்ளான் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சா ஹூங் ஃபோங், வியாழன் (ஜூன் 13) அன்று, பண்டாமாரான் உள்ள ஒரு மழலையர் பள்ளியில் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு நடந்த வழக்கு தொடர்பான விசாரணைகள் முடிவடைந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

புதன்கிழமை (ஜூன் 12), சட்டத்துறைத் தலைவர் அலுவலகத்தில் இருந்து குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் பெண் மீது குற்றம் சாட்டுவதற்கான உத்தரவுகளைப் பெற்றதாக கூறப்படுகிறது. மே 13 அன்று, மழலையர் பள்ளியில் தனது வகுப்பறையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவர், அவரது பெண் ஆசிரியை தனது கால்சட்டையுடன் மலம் கழித்ததால் மற்றும் கழிப்பறையில் சுத்தம் செய்யும் உத்தரவை மீறியதால் தாக்கப்பட்டார்.

சிறுவனின் 33 வயதான தந்தை, பின்னர் தனது மகனின் கன்னங்கள் மற்றும் முதுகில் காயங்களைக் கண்டார். அதே நாளில் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். சிறுவர் சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளதாகவும், பாதிக்கப்பட்ட சிறுவனை பரிசோதித்த மருத்துவர்கள் கன்னங்களில் மென்மையான திசு காயம் காணப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

காவல்துறை விசாரணையில், அனைத்து வாக்குமூலங்களையும் (சாட்சிகளின்) முடிக்க கால அவகாசம் தேவைப்படுகிறது. மேலும் சேகரிக்கப்பட்ட ஆதாரங்களை பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டும். ஒரு வழக்கு மைனர் சம்பந்தப்பட்டிருந்தால், குழந்தை தனது அறிக்கையை  பதிவு செய்ய வேண்டும். நேர்காணல் மையம் (CIC) ஒரு சந்திப்புக்குப் பிறகு, விசாரணை ஆவணங்களை AGC க்கு சமர்ப்பிக்க வேண்டும் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here