முஹிடினின் மருமகனை எம்ஏசிசி இன்னும் தேடி வருகிறது

புத்ராஜெயா: ஊழல் வழக்கில் தொடர்புடைய முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முன் யாசினின் மருமகனும், தொழிலதிபருமான டத்தோ முஹம்மது அட்லான் பெர்ஹானை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) இன்னும் கண்டுபிடிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது. அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகளில் இன்டர்போல் மற்றும் பிற அதிகாரிகளின் ஒத்துழைப்பைப் பெறுவதும் அடங்கும் என்று எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அஸாம் பாக்கி கூறினார்.

முஹம்மது அட்லானின் விசாரணையில் எந்த முன்னேற்றமும் இல்லை. ஏனெனில் அவர் இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. மேலும் அவர் தன்னை சரணடைய எங்களை தொடர்பு கொள்ளவில்லை. எங்கள் அடுத்த படிகளில் அவரைக் கண்டுபிடிக்க இன்டர்போல் மற்றும் பிற அதிகாரிகளுடன் தொடர்ந்து பணியாற்றுவதும் அடங்கும்  என்று அவர் இன்று ‘The Sin of Corruption: A Religious Perspective புத்தகத்தை வெளியிட்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பயோமெட்ரிக் பதிவு, வெளிநாட்டுப் பணியாளர்களுக்கான பணியமர்த்தல் மற்றும் சேமிப்புத் திட்டத்தில் முறைகேடாகப் பயன்படுத்தப்பட்ட விவகாரம் தொடர்பான விசாரணைகளில் உதவ, முஹம்மது அட்லான் மற்றும் வழக்கறிஞர் மன்சூர் சாத் ஆகியோரை MACC நாடுவதாக ஊடக அறிக்கைகள் தெரிவித்தன. முஹம்மது அட்லான் மற்றும் மன்சூர் முறையே மே 17 மற்றும் மே 21, 2023 ஆகிய தேதிகளில் நாட்டை விட்டு வெளியேறியதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here