சுங்கை பாக்காப் இடைத்தேர்தலில் முக்ரிஸ் போட்டியா? பெஜுவாங் மறுப்பு

சுங்கை பாக்காப்  இடைத்தேர்தலில் பெஜுவாங் தலைவர் முக்ரிஸ் மகாதீர் போட்டியிட மாட்டார் என்று அக்கட்சி தெரிவித்துள்ளது. முக்ரிஸை வேட்பாளராக சித்தரிக்கும் போஸ்டர் போலியானது என்று பெஜுவாங் தகவல் தலைவர் ரஃபிக் ரஷித் அலி தெரிவித்தார். இல்லை, அது உண்மையல்ல என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

பினாங்கில் உள்ள சுங்கை பக்காப் மாநிலத் தொகுதிக்கான இடைத்தேர்தல் ஜூலை 6ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. வேட்புமனு தாக்கல் ஜூன் 22ஆம் தேதி நடைபெறும். மே 24 அன்று பாஸ் சட்டமன்ற உறுப்பினர் நோர் ஜம்ரி லத்தீஃப் இறந்ததைத் தொடர்ந்து அந்த இடம் காலியானது.

முந்தைய பொதுத் தேர்தலில், பெஜுவாங் 67 வேட்பாளர்களை நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளுக்கு நிறுத்தியது. டாக்டர் மகாதீர் முகமது மற்றும் முக்ரிஸ் உட்பட அனைவரும் தங்கள் வைப்புத்தொகையை இழந்தனர். பெஜுவாங்கின் 33 மாநில சட்டமன்ற வேட்பாளர்களும் வைப்புத்தொகையை இழந்தனர். முன்னதாக, ஜோகூர் தேர்தலில் கட்சி 42 வேட்பாளர்களை நிறுத்தியது. அனைவரும் வைப்புத்தொகையை இழந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here