பைசல் ஹலீம் மீதான ஆசிட் வீச்சுக்கான காரணத்தை போலீசார் இன்னும் கண்டறியவில்லை

கோலாலம்பூர்: கடந்த மாதம் பெட்டாலிங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு வணிக வளாகத்தில் சிலாங்கூர் எஃப்சி மற்றும் ஹரிமாவ் மலாயாவின் தலைசிறந்த முகமது பைசல் அப்துல் ஹலீம் அல்லது பைசல் ஹலீம் மீது ஆசிட் வீசப்பட்ட சம்பவத்திற்கான காரணத்தை போலீசார் இன்னும் கண்டறியவில்லை. புக்கிட் அமான் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜெய்ன் கூறுகையில், காவல்துறையினர் தங்கள் விசாரணையின் நோக்கத்தை விரிவுபடுத்தியுள்ளனர். அது இப்போது அதன் இரண்டாம் கட்டத்தில் உள்ளது.

கைரேகைகள் மற்றும் சந்தேகத்திற்குரிய நபரின் புகைப்படப் பொருத்தம் ஆகியவை பெரிய அளவில் உதவவில்லை. சம்பவத்திற்கு சாட்சிகள் யாரும் இல்லாததால் நாங்கள் தடைகளை எதிர்கொள்கிறோம். இதுவரை, போலீசார் தாக்குதலின் வடிவத்தை மட்டுமே அடையாளம் கண்டுள்ளனர். ஆனால் இந்த தாக்குதலுக்கான நோக்கத்தையும் மற்ற கால்பந்து வீரர்கள் சம்பந்தப்பட்ட பல சம்பவங்களையும் நாங்கள் இன்னும் நிறுவவில்லை என்று அவர் இன்று புக்கிட் அமானில் உள்ள தனது அலுவலகத்தில் சிறப்பு ஊடக மாநாட்டில் கூறினார்.

மலேசிய கால்பந்து சங்கத்தின் (FAM) அலுவலகத்தில் பல நபர்களின் வாக்குமூலங்களையும் போலீசார் பதிவு செய்துள்ளதாகவும் விரைவில் பைசல் ஹலிமை சந்திக்க உள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். சம்பவம் நடந்த முதல் வாரத்தில் தான் கடைசியாக காவல்துறையினரால் தொடர்பு கொள்ளப்பட்டதாக பைசல் ஹலீம் கூறியது குறித்து கருத்து தெரிவித்த முகமட் ஷுஹைலி, மேலும் தகவலுக்கு சிலாங்கூர் காவல்துறையை தனது துறை தொடர்பு கொள்ளும் என்றார்.

நேற்று, பைசல் ஹலீம் தனது முதல் பொதுத் தோற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார், அவர் மறைக்க மறுத்து, சாதாரண வாழ்க்கையை வாழ விரும்புவதாகக் கூறினார். 26 வயதான பினாங்கில் பிறந்த வீரர், சம்பவத்திற்குப் பிறகு சுமார் நான்கு கிலோவை இழந்தவர், படிக்கும்போது கண்ணாடி அணிய வேண்டும் என்றாலும் தனது கண்பார்வை நல்ல நிலையில் இருப்பதாக ஒப்புக்கொண்டார்.

மே 5 ஆம் தேதி, பெட்டாலிங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு ஷாப்பிங் சென்டரில் அடையாளம் தெரியாத நபரால் ஆசிட் வீசப்பட்டதில் பைசல் ஹலீம் அவரது உடலின் பல பாகங்களில் நான்காவது டிகிரி தீக்காயங்களுக்கு ஆளானார். சுமார் 10 நாட்கள் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) சிகிச்சை பெற்று வந்தார். பின்னர் மே 25 அன்று, சிலாங்கூர் எஃப்சி ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து நான்கு அறுவை சிகிச்சைகளுக்குப் பிறகு விங்கர் இங்குள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here