தாயை கத்திரிக்கோலால் குத்தி கொன்ற மகன் கைது

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு ரெலாவ் நகரில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தனது தாயை கொலை செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒருவரை பினாங்கு போலீசார்  கைது செய்துள்ளனர். வடகிழக்கு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஸ்லாம் அப்துல் ஹமீத் கூறுகையில் 40 வயதுடைய சந்தேக நபர், மனநலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதாக நம்பப்படுபவரான சந்தேக நபரின் சகோதரரிடமிருந்து சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்ததை அடுத்து அவர் வீட்டில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் தனது 67 வயது தாயை கத்திரிக்கோலால் குத்தியதாக தனது சகோதரருக்கு மாலை 5 மணியளவில் தொடர்பு கொண்டு தெரிவித்தார். முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், சம்பவத்திற்கு முன்னர், பாதிக்கப்பட்டவரின் இரண்டு மகன்கள் (சந்தேக நபரின் சகோதரர் உட்பட) தங்கள் தாயை அழைக்க முயன்றனர். ஆனால் எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை. இருப்பினும், சந்தேக நபர் தங்கள் தாயை ஒரு கத்தரிக்கோலால் குத்தியதாகவும், அவர் இறந்துவிட்டதாகவும் அவர்களுக்குத் தெரிவிக்க, அவர்கள் அதிர்ச்சியடைந்தனர் என்று அவர்  கூறினார்.

ரஸ்லாமின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மறைந்த கணவருக்குச் சொந்தமான அபார்ட்மெண்டிற்கு வாரத்தில் மூன்று நாட்கள் – வெள்ளி முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை — மற்ற நாட்களில் அவர் தனது மூத்த குழந்தையுடன் பத்து மாவுங்கில் தங்கியிருந்தார் என்பதும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. மேலதிக விசாரணைகளில் சந்தேகநபர் முன்னர் தனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் அனைவரையும் கொன்றுவிடுவதாக அச்சுறுத்தியதாகவும் கடந்த வருடம் மனநல சிகிச்சை பெற்றதாகவும் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here