சகோதரனையும் மருமகனையும் காப்பாற்றிய ஆடவர் மூழ்கி மரணம்

லஹாட் டத்து சுங்கை தேவதாவில் பலத்த நீரோட்டத்தில் அடித்துச் செல்லப்பட்ட தனது சகோதரர் மற்றும் மருமகனைக் காப்பாற்ற ஆற்றில் குதித்த ஒருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்தார். லஹாட் டத்து காவல்துறைத் தலைவர் துல்பஹாரின் இஸ்மாயில் கூறுகையில், 33 வயதான அந்த நபரும் அவரது குடும்பத்தினரும் சுற்றுலாவுக்காக சுங்கை தேவதாவில் இருந்தபோது அவரது சகோதரர் 16 வயது மற்றும் மருமகன் 10, நீச்சல் செல்லப்பட்டனர்.

அந்த நபரும் அவரது இரண்டு மைத்துனர்களும் ஆற்றில் குதித்து அவர்களை காப்பாற்றினர். இருப்பினும், அந்த நபரின் தாயார் மகன் காணாமல் போனதை உணர்ந்தார். பின்னர் சுயநினைவின்றி காணப்பட்ட அவ்வாடவர் 32 கிமீ தொலைவில் உள்ள லஹாட் டத்து மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார்.

மழைக்காலத்தில் ஆறுகளில் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகள் அல்லது சுற்றுலா செல்வதை தவிர்க்குமாறு துல்பஹாரின் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.இந்த நேரத்தில் கணிக்க முடியாத வானிலை நீர் மட்டம் திடீரென உயரும் மற்றும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பிற்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும் வலுவான நீரோட்டங்களை உருவாக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here