கார் ஓட்டும்போது மாரடைப்பு ஏற்பட்ட ஆடவர் மரணம்

ஜெம்போல்: ஜாலான் பெசார் ஃபெல்டா பலோங்கில் வாகனம் ஓட்டியபோது மாரடைப்பு ஏற்பட்டு, காரை மோதியதில் 40 வயது ஆடவர், இங்குள்ள அரசு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். திங்கள்கிழமை (ஜூன் 24) காலை 7 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தபோது, ​​இறந்தவர் மூன்று சக ஊழியர்களுடன் பணிக்காக பலோங் 3 க்கு சென்று கொண்டிருந்தார் என்று மாவட்ட போலீஸ் தலைவர்  ஹூ சாங் ஹூக் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், இறந்தவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டு, சாலையின் வலதுபுறத்தில் உள்ள சாலையோரத்தில் விழுந்து விபத்துக்குள்ளானது. பின்னர் அவர் பலோங் சுகாதார மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். ஆனால் காலை 8.30 மணியளவில் இறந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். விசாரணையில் உதவ 0126434489 என்ற எண்ணில் விசாரணை அதிகாரி முகமது இம்ரான் ஷர்வண்டி சுவண்டி யாசித்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஹூ நேரில் கண்ட சாட்சிகளை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here