மொபைல் இ-வாலட் செயலியான MYDINPay அறிமுகம்: டத்தோ வீரா ஹாஜி அமீர் அலி மைடின்

மைடின் முகமட் ஹோல்டிங் பெர்ஹாட்  (MYDIN) மொபைல் இ-வாலட் செயலியான MYDINPay ஐ அறிமுகப்படுத்தியது. இந்த செயலி வாடிக்கையாளர்கள் பதிவிறக்கம்  செய்து கொள்ளலாம். இந்த முன்முயற்சியானது டிஜிட்டல் மயமாக்கல் மற்றும் டிஜிட்டல் பொருளாதாரத்திற்கான மலேசிய அரசாங்கத்தின் ஆலோசனையுடன் ஒத்துப்போவதாக மைடின் நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோ வீரா ஹாஜி அமீர் அலி மைடின் தமதுரையில் தெரிவித்தார்.

மைடின் சுபாங் ஜெயாவில் டிஜிட்டல் துறை அமைச்சர் கோபிந்த் சிங் தியோவால் ‘MYDINPay’ இ-வாலட் செயலி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இந்த வெளியீடு மலேசியாவில் உள்ள மொத்த விற்பனையாளர் மற்றும் சில்லறை விற்பனையாளர் சங்கிலியின் மின்-வாலட் மொபைல் பயன்பாட்டின் முதல் வெளியீட்டைக் குறிக்கிறது.

இது MYDIN இன் விதிவிலக்கான சுறுசுறுப்பு மற்றும் சந்தை மாற்றங்களுக்கு பதிலளிக்கும் தன்மையைக் காட்டுகிறது. டிஜிட்டல் கண்டுபிடிப்புகளைத் தழுவுவதற்கான இந்த செயலூக்கமான அணுகுமுறை, வேகமாக வளர்ந்து வரும் பொருளாதாரத்  துறையில் MYDIN இன் அர்ப்பணிப்பை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

அறிமுகத்துடன் இணைந்து, MYDINPay அதன் முதல் 1,000 ஆப்ஸ் பயனர்களுக்கு RM5 வவுச்சர்களை வழங்குகிறது, அதே சமயம் எந்த MYDIN அவுட்லெட்டுகளிலும் 150 ரிங்கிட் மற்றும் அதற்கு மேல் செலவழிக்கும் முதல் 3,000 வாடிக்கையாளர்கள் 5% கேஷ்பேக் தள்ளுபடியை அனுபவிக்க தகுதியுடையவர்களாவர்.

மைடின் நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோ வீரா ஹாஜி அமீர் அலி மைடின் புதுமைக்கான MyDIN இன் அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்பு, எங்கள் வாடிக்கையாளர்களின் தினசரி அனுபவங்களைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்த எங்களைத் தூண்டுகிறது. MYDINPay இன் வெளியீடு எங்கள் டிஜிட்டல் மாற்றம் பயணத்தில் ஒரு மைல்கல். இந்த செயலி பரிவர்த்தனைகளை எளிதாக்குவது மட்டுமல்லாமல் வாடிக்கையாளர் திருப்தியை அதிகரிக்க தனிப்பயனாக்கப்பட்ட விளம்பரங்கள் மற்றும் பலன்களை வழங்குகிறது.

சந்தையில் ஆறு தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக, நாங்கள் தொடர்ந்து சில்லறை வர்த்தகத்தோடு வாடிக்கையாளர் விருப்பங்களுக்கு ஏற்றவாறு தொடர்ந்து முயற்சி செய்து வருகிறோம். அதிநவீன ஃபின்டெக் தீர்வுகளின் இந்த ஒருங்கிணைப்பு சில்லறை வசதி மற்றும் டிஜிட்டல் ஈடுபாட்டிற்கு ஒரு புதிய அளவுகோலை அமைப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது  என்று அவர் கூறினார்.

அக்டோபர் 2023 இல் Wavpay உடனான MYDIN இன் ஒத்துழைப்பு மூலம் MYDINPay இன் மேம்பாடு சாத்தியமானது. இந்த கூட்டாண்மை MYDIN ஐ முதல் Omnichannel Wallet கூட்டாளராக அறிமுகப்படுத்தியது, இது Wavpay இன் நிறுவப்பட்ட மின்-வாலட் உள்கட்டமைப்பை மேம்படுத்துகிறது. இந்த முன்முயற்சி கூட்டாளர்களுக்கு மின்-வாலட் திறன்களைக் கொண்ட சொந்த பயன்பாடுகளை உருவாக்க உதவுகிறது. இதன் மூலம் டிஜிட்டல் பரிவர்த்தனைகளை எளிதாக்குகிறது மற்றும் அவர்களின் இலக்கு பயனர்களுடன் ஈடுபாட்டை மேம்படுத்துகிறது.

MYDINPay ஆனது Wavpay ஆல் இயக்கப்படுகிறது, இது டிஜிட்டல் நிதி நிலப்பரப்பை மாற்றுவதற்கு உறுதியளிக்கப்பட்ட அங்கீகரிக்கப்பட்ட மின்-பண வழங்குநராகும். Wavpay தனிநபர்கள் மற்றும் வணிகங்களுக்கு தடையற்ற, பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான நிதிச் சேவைகளை வழங்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட fintech தீர்வுகளின் விரிவான தொகுப்பை வழங்குகிறது. அதன் முக்கிய சலுகைகளில் இ-வாலட் இயங்குதளம், டிஜிட்டல் நிதி தீர்வுகள் மற்றும் பல நிரப்பு டிஜிட்டல் சேவைகள் ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here