வீடு புகுந்து கொள்ளையிட்டதாக நம்பப்படும் நால்வர் கைது

கோலாலம்பூரில் வீடு புகுந்து கொள்ளையர்கள் என சந்தேகிக்கப்படும் நான்கு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். மே 24 ஆம் தேதி கம்போங் அம்பாங் இண்டாவில் வீடு புகுந்து கொள்ளையடித்தது தொடர்பான வழக்கின் விசாரணையின் விளைவாக கைது செய்யப்பட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவியாளர் முகமட் அசாம் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார். ஜூன் 23 மாலை 6 மணியளவில் 23 முதல் 35 வயதுடைய மூன்று வெளிநாட்டு ஆண்களையும் ஒரு பெண்ணையும், கம்போங் தாசேக் பெர்மாயில், இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாக சந்தேகிக்கப்பட்டதற்காக போலீசார் கைது செய்தனர்.

அவர்களின் செயல்பாடு காலி வீடுகளை குறிவைப்பது அடங்கும். சந்தேகத்திற்குரிய அனைத்து சந்தேக நபர்களும் மெத்தாம்பேத்தமைன் மற்றும் ஆம்பெடமைன் ஆகியவற்றுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்தனர். மேலும் ஒருவருக்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக முன் போலீஸ் பதிவு இருந்தது என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜூன் 25) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். திருடர்கள் வீடுகளுக்குள் நுழையும் போது அங்கி அணிந்து செல்வார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். நான்கு பேரும் ஜூன் 30 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here