அமோனியா வாயு கசிவை முகர்ந்த 21 தொழிலாளர்கள் மருத்துவமனையில் அனுமதி

சுங்கைப்பட்டாணி, பக்கர் ஆராங் தொழிற்பேட்டையில் உள்ள ரப்பர் சார்ந்த பொருட்களை உற்பத்தி செய்யும் தொழிற்சாலையில் மொத்தம் 21 தொழிலாளர்கள் அமோனியா வாயுவை உள்ளிழுத்தால் மூச்சு விடுவதில் சிரமம் மற்றும் வாந்தி காரணமாக  வியாழக்கிழமை (ஜூன் 27) சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனைக்கு (HSAH) கொண்டு செல்லப்பட்டனர்.

வியாழன் (ஜூன் 27) காலை 10.01 மணியளவில் தொழிற்சாலையில் இரசாயன கசிவு ஏற்பட்டுள்ளதாக தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக சுங்கைப் பட்டாணி மண்டலம் 2 மூத்த நடவடிக்கைத் தளபதி தீயணைப்பு கண்காணிப்பாளர் ஜோஹாரி பார் அஸ்வர் தெரிவித்தார். கூலிம் ஹைடெக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த ஹஸ்மத் குழுவும் அந்த இடத்திற்குச் சென்று பொருளைக் கண்டறிந்து தேவையான கட்டுப்பாட்டு நடைமுறைகளை மேற்கொண்டது என்று அவர் கூறினார்.

காலை 10.29 மணியளவில் நிலைமை கட்டுக்குள் வந்ததாக அவர் குறிப்பிட்டார். முன்னதாக, புதன்கிழமை (ஜூன் 26) மாலை ஏற்பட்ட ரசாயனக் கசிவு காரணமாக தொழிற்சாலையில் 16 பேருக்கு கண் எரிச்சல் மற்றும் தலைச்சுற்றல் ஏற்பட்டபோது ஒரு தொழிலாளி மயக்கமடைந்ததாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here