என் மகளை கண்டுபிடித்து தருவீர்; பொதுமக்களிடம் மன்றாடும் தாய்

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கில் உள்ள ஒரு தாய், கடந்த ஆண்டு தனது பிரிந்த கணவரால் நாட்டிற்கு வெளியே அழைத்துச் செல்லப்பட்ட தனது மூன்று வயது மகளைக் கண்டுபிடிக்க உதவுமாறு பொதுமக்களிடம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். வங்கி அதிகாரி வி தெவித்ராவின் வழக்கறிஞர் ஆர் ரேணுகா கூறுகையில் மே 17 அன்று ஷா ஆலம் உயர் நீதிமன்றம் தனது வாடிக்கையாளருக்கு கே கிரிஷாவை மட்டுமே காவலில் வைக்க அனுமதித்தது மற்றும் நீதிமன்றத்தில் கணவரின் கோரிக்கைகளை நிராகரித்தது.

அவரது கணவர் மே 17 அன்று ஜூம் வழியாக உயர் நீதிமன்ற நடவடிக்கைகளில் கலந்து கொண்டார். அங்கு நீதிபதி ஜூலி லாக், கிரிஷாவை மட்டுமே தெவித்ராவின் காவலில் வைக்கும் தீர்ப்பை வழங்கினார். கணவரிடமிருந்து வந்த சம்மன் விண்ணப்பத்தையும், அதற்குள் உள்ள அனைத்து இடைக்கால விண்ணப்பங்களையும் நீதிபதி தள்ளுபடி செய்தார். நீதிபதி தெவித்ராவின் சமர்ப்பிப்புகளுக்கு பக்கபலமாக இருந்தார் என்று ரேணுகா எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

நேற்று காலை கணவரின் வழக்கறிஞர் மூலம் ஜூன் 19 தேதியிட்ட மேல்முறையீட்டு நோட்டீஸ் மட்டுமே தனக்கு வந்ததாக ரேணுகா கூறினார். நாங்கள் தடை விதிக்கவில்லை, மேலும் எனது வாடிக்கையாளர் உறுதியான நடவடிக்கைகள் மற்றும் விவாகரத்து மனுவைத் தாக்கல் செய்ய எங்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். தெவித்ராவுக்குச் சாதகமாக உயர்நீதிமன்றம் வழங்கிய தீர்ப்பைக் கருத்தில் கொண்டு, மகள் தனது தாயுடன் மீண்டும் இணைக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். நீதிபதி ஜூலி தனது தீர்ப்பில், குழந்தையை உடனடியாக தாயிடம் ஒப்படைக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

சிங்கப்பூரில் இருந்து நவம்பர் 7, 2023 அன்று தனது வாடிக்கையாளரின் கணவரும், கிரிஷாவும் இந்தியாவின் பெங்களூருக்கு பறந்து சென்றதாக இன்டர்போல் வெளிப்படுத்தியதாக சிலாங்கூர் போலீஸார் எழுத்துப்பூர்வமாகத் தெரிவித்ததாகவும் ரேணுகா கூறினார். அவர்களின் தற்போதைய இருப்பிடம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றார்.

30 வயதான தெவித்ரா, உயர்நீதிமன்றம் தனக்குச் சாதகமாகத் தீர்ப்பளித்ததைக் கண்டு மகிழ்ச்சியடைந்த நிலையில், தன் மகள் எங்கே இருக்கிறாள் என்ற துப்பு கிடைக்காததால் மனமுடைந்து போனதாகக் கூறினார். “எனக்கு என் மகள் திரும்பி வர வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார். தனது பிரிந்த கணவரை அணுக முடியவில்லை என்று கூறினார்.

அவரது கணவரின் வழக்கறிஞர் ஸ்ரீதர நாயுடுவைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​​​முடிவை எதிர்த்து மேல்முறையீடு செய்யும் போது நீதிமன்ற உத்தரவைக் கடைப்பிடிக்குமாறு தனது வாடிக்கையாளருக்கு அறிவுறுத்தியதாகக் கூறினார்.  ஏற்கனவே விவாகரத்து வழக்குகள் நடந்து வரும் நிலையில், தெவித்ராவுக்கு அவரது மகள் கிரிஷாவின் இடைக்கால காவல் வழங்கப்பட்டது.

தனித்தனியாக வாழ்ந்த அவரது கணவர், உயர் நீதிமன்ற உத்தரவுப்படி, பொது இடத்தில் ஒவ்வொரு முறையும் ஏழு மணி நேரம் வரை, மாதம் இருமுறை சிறுமியை சந்திக்க அனுமதிக்கப்பட்டார். கடந்த செப்டம்பரில் இந்த விஜயங்களில் ஒன்றின் போது, ​​கிரிஷாவின் தந்தை கர்னி டிரைவில் உள்ள ஒரு மாலில் இருந்து அவளுடன் காரில் சென்றார். அன்று மாலை, தெவித்ராவிற்கு அவர்கள் “KL க்கு சென்றுள்ளனர்” என்று அவரது கணவரிடமிருந்து குறுஞ்செய்தி வந்தது.

இதையடுத்து புலாவ் திக்கஸ் நிலையத்தில் தெவித்ரா காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். அந்த நேரத்தில் அவர் அவர்களின் மகளின் இடைக்கால காவலில் இருந்தபோதிலும், விசாரணை அதிகாரி கிரிஷா தனது தந்தையுடன் இருந்ததால் குழந்தை கடத்தப்படவில்லை என்று உறுதியளிக்க முயன்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here