6 வயது சொந்த மகளை துன்புறுத்தி புறக்கணித்ததாக தம்பதியர் மீது குற்றச்சாட்டு

 தங்கள் 6 வயது மகளை துன்புறுத்தி புறக்கணித்த குற்றச்சாட்ட திருமணமான தம்பதி  கோலாலம்பூர் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர்கள் என்று கூறி விசாரணை கோரினர். 29 வயதான இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநர் மற்றும் அவரது 26 வயது மனைவி ஆகியோர் ஏப்ரல் மற்றும் டிசம்பர் 1, 2023 க்கு இடையில் செராஸ் தாமான் முலியாவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு மற்றும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 50,000 ரிங்கிட் அபராதம் அல்லது  20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் தலா ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன்  50,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் வழங்குமாறு துணை அரசு வழக்கறிஞர் சித்தி நோர்ஸ்யுஹாதா அப்துல் ரவூஃப் கோரினார். எவ்வாறாயினும், தம்பதியினரை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் வழக்கறிஞர் ஏ தாமரா, சூழ்நிலைகளைத் தணிக்குமாறு வேண்டுகோள் விடுத்தார்.

அவர்கள் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் இருந்து விளக்கமறியலில் இருந்தனர். அவர் நீதிமன்றத்தில் மனைவி சிறையில் குழந்தை பெற்றெடுத்தார்.  பெண் தனது ஐந்து மாத குழந்தையை இன்று நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வந்துள்ளார். அதே நேரத்தில் தம்பதியரின் மற்ற இரண்டு குழந்தைகள் சமூக நலத்துறையின் காவலில் உள்ளனர்.

வழக்கறிஞர் தாமரா  ஜெய்ன் ஃராயன் அப்துல் மார்ட்டின் வழக்கினை மேற்கோள் காட்டினார். அவரது பெற்றோர் ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் 10,000 ரிங்கிட் ஜாமீனில் வெளியேற அனுமதிக்கப்பட்டிருக்கின்றனர் என்றார். நீதிபதி அஸ்ரோல் அப்துல்லா தம்பதியருக்கு ஒருநபர் உத்தரவாதத்துடன்  15,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் அளித்து ஆகஸ்ட் 15 ஆம் தேதியை அடுத்த வழக்கிற்காக ஒத்தி வைத்தார்.

முன்னதாக, தங்கள் மகளைக் கொன்ற குற்றச்சாட்டின் பேரில் தம்பதியினருக்கு டிஎன்ஏ வழங்கப்பட வேண்டும் என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் பி சரிகாவின் கோரிக்கையை மாஜிஸ்திரேட் எஸ் மகேஸ்வரி ஏற்றுக்கொண்டார். குற்றவியல் சட்டத்தின் கீழ் வழக்கு தொடர அரசுத் தரப்பு விரும்பவில்லை, ஆனால் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குழந்தைகள் சட்டத்தின் கீழ் தம்பதியினர் மீது குற்றம் சாட்டப்படும் என்று சரிகா நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here