மாமன்னரின் முடிசூட்டு விழாவினை முன்னிட்டு குட் வைப்ஸ் திருவிழா ரத்து

நாட்டின் 17ஆவது மாமன்னர் சுல்தான் இப்ராஹிமின் முடிசூட்டு விழாவை முன்னிட்டு ஜூலை 20 மற்றும் 21ஆம் தேதிகளில் நடைபெறவிருந்த குட் வைப்ஸ் திருவிழா (GVF) ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. ஃபியூச்சர் சவுண்ட் ஆசியா, வெளிநாட்டு கலைஞர்களின் படப்பிடிப்பு மற்றும் நிகழ்ச்சிகளுக்கான விண்ணப்பங்களுக்கான நிறுவனம் (புஸ்பால்) ஜூலை 20 அன்று வெளிநாட்டு செயல்கள் இடம்பெறும் கச்சேரிகளை நடத்துவதற்கு ஏற்பாட்டாளர்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருப்பதாகத் தெரிவித்துள்ளது.

பல்வேறு நாட்களில் பல சுற்றுப்பயணங்களை உள்ளடக்கிய GVF இன் தன்மையின் காரணமாக திருவிழாவை மீண்டும் திட்டமிடுவது சாத்தியமில்லை. இதனால், விழாவை ரத்து செய்வதாக ஃபியூச்சர் சவுண்ட் ஆசியா அறிவித்துள்ளது. அனைத்து GVF டிக்கெட் வாங்கியவர்களுக்கும் தானாகவே முழுப் பணத்தையும் திரும்பப் பெறுவார்கள் என்று அமைப்பாளர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here