சாலை வழிகாட்டி கம்பத்தின் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதி ஆடவரும் அவரது காதலியும் பலி

ஜாலான் பெசார் குளுவாங்கில் உள்ள சாலை வழிகாட்டி கம்பத்தின் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் வேலையில்லாத ஆடவரும் அவரது காதலியும் இறந்தனர். செவ்வாய்கிழமை (ஜூலை 2) அதிகாலை 3 மணியளவில் மோட்டார் சைக்கிள் சாலை வழிகாட்டி கம்பத்தில் மோதிய சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது என்று குளுவாங் OCPD உதவி ஆணையர் பஹ்ரின் முகமட் நோ கூறினார்.

மோட்டார் சைக்கிள் ஜாலான் பெசார் குளுவாங்கிலிருந்து பத்து பஹாட்-மெர்சிங் ரவுண்டானாவை நோக்கி வந்தது என்று ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. இருப்பினும், மோட்டார் சைக்கிள் அந்த இடத்தை அடைந்தபோது, ​​மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலை வழிகாட்டி கம்பத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை கூறினார்.

ஏசிபி பஹ்ரின் கூறுகையில், 31 வயதான ஆண் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் இங்குள்ள என்சே பெசார் ஹஜ்ஜா கல்சோம் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் இறந்தார். அதே நேரத்தில் அவரது 25 வயது காதலி, அந்த இடத்தில் இறந்தார். பலியானவர்கள் அஹ்மத் ஃபிர்தௌஸ் சுலைமான் மற்றும் நூருல் சியாபிகா அதிரா ஜகாரியா என அடையாளம் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

மேலும் சோதனைகளில் ஆண் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநருக்கு உரிமம் இல்லை என்றும், பலத்த சேதம் அடைந்த மோட்டார் சைக்கிள் அவரது நண்பருடையது என்றும் கண்டறியப்பட்டது என்று ஏசிபி பஹ்ரின் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here