போலி அகதிகள் (UNHCR) அட்டை: 5 மியன்மார் பிரஜைகள் கைது

ஜோகூர் பாரு: கடந்த புதன் கிழமை குளுவாங்கில் உள்ள ஒரு கடையில் நடத்தப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின் போது, ​​ஐக்கிய நாடுகளின் அகதிகளுக்கான உயர் ஸ்தானிகர் (UNHCR) கார்டுகளை போலி சிண்டிகேட்டில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஐந்து மியான்மர் பிரஜைகளை ஜோகூரில் உள்ள குடிவரவுத் துறையினர் கைது செய்தனர். மாநில குடிநுழைவு இயக்குநர் டத்தோ முகமட் ருஸ்டி முகமட் தாருஸ் கூறுகையில், கும்பலின் மூளையாகக் கருதப்படும் 26 முதல் 49 வயதுடைய நான்கு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் கண்காணிப்பு மற்றும் கண்காணிப்பைத் தொடர்ந்து கைது செய்யப்பட்டனர்.

இந்த கும்பல் கடந்த ஐந்து முதல் ஆறு வருடங்களாக செயல்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. அவர்களின் இலக்குகள் ரோஹிங்கியா இன வெளிநாட்டவர்கள், அவர்கள் வேலை தேடி க்ளுவாங்கிற்கு வந்து பயண ஆவண சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர். போலி அட்டைகளுக்கான கட்டணம் ஒவ்வொன்றும் 5,000 ரிங்கிட் ஆகும் என்று அவர் இன்று செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

இரண்டு மியான்மர் கடவுச்சீட்டுகள், 12 UNHCR அட்டைகள், ஒரு Oppo ஸ்மார்ட்போன், UNHCR பதிவு படிவங்கள் மற்றும் 15,855 ரிங்கிட் ரொக்கமும் இந்த நடவடிக்கையின் போது கைப்பற்றப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சோதனையின் போது, ​​35 முதல் 49 வயதுடைய மூன்று மியான்மர் ஆண்களும், கடந்த இரண்டு வாரங்களாக வேலைக்காகக் காத்திருந்ததால் முதலாளிகளால் அழைத்து செல்லப்படும் வரை வளாகத்தில் காத்திருக்குமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டதால் அடைத்து வைக்கப்பட்டிருந்தவர்களும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here