விளையாட்டில் தோற்போம்… ஆனால் இடைத்தேர்தலில் வெற்றி பெறுவோம் – சனுசி

நிபோங் தெபால்: பெரிக்காத்தான் நேஷனல் தேர்தல் இயக்குநர் சனுசிக்கு கால்பந்து மற்றும் ரக்பி மீது அதிக ஆர்வம் இருந்ததால், விளையாட்டுத் துறை அவருக்கு புதிதல்ல. கெடா மந்திரி பெசார் இன்று சிம்பாங் அம்பாட்டில் நடந்த கபடி போட்டியில் இணைந்தார். இது சுங்கை பக்காப் இடைத்தேர்தல் பிரச்சாரத்தில் உற்சாகமான “திருப்பத்தை” சேர்த்தது. மாநில இடத்திற்கான போட்டியில் இந்திய சமூகத்தை ஈடுபடுத்தும் PN இன் முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக, சுங்கை பக்காப் இந்திய இளைஞர்களுக்கு எதிராக “கெடா மந்திரி பெசார் 7” அணிக்காக சனுசி விளையாடினார்.

ஒரு பாரம்பரிய இந்திய தொடர்பு விளையாட்டு, கபடி இரண்டு அணிகளை உள்ளடக்கியது. ஒவ்வொரு அணியிலிருந்தும் ஒரு தாக்குபவரும் எதிரணியின் பாதியை ரெய்டு செய்து, முடிந்தவரை பல பாதுகாவலர்களை சமாளிக்காமல் குறியிடுவார்கள். சனுசி தனது கபடி அறிமுகத்தில் ஓரிரு தடவைகள் தடுமாறிய போதும், எதிராளியை சமாளித்து தனது ரக்பி திறமையை வெளிப்படுத்தினார்.

20 நிமிட ஆட்டம் கடுமையாகப் போட்டியிட்டது. ஆனால் சுங்கை பாக்கப் இந்தியன் யூத்ஸ் மென்டேரி பெசார் அணியால் பெற்ற 25 க்கு எதிராக 29 புள்ளிகளைப் பெற்று வெற்றியாளர்களாக உருவெடுத்தனர். முத்தியாரா ஜெயா அடுக்குமாடி குடியிருப்பு மைதானத்தில் நடைபெற்ற நிகழ்வை, நாடு முழுவதிலுமிருந்து வந்த பாஸ் மற்றும் கெராக்கான் பிரதிநிதிகளை உள்ளடக்கிய கிட்டத்தட்ட 100 பேர் பார்த்தனர். அது சுவாரசியமாக இருந்தது. மலாய்க்காரர்களை கபடி விளையாட ஊக்குவிக்க விரும்புகிறேன். இது இந்தியர்களுடன் நாம் கலக்கக்கூடிய ஒரு விளையாட்டு என்று சனுசி கூறினார்.

இன்றைய ஆட்டத்தில் தனது அணி வெற்றி பெறவில்லை என்றாலும், நாளை நடைபெறவுள்ள இடைத்தேர்தலில் பெரிக்காத்தான் நேஷனல் வேட்பாளர் அபிதீன் இஸ்மாயில் வெற்றி பெறுவார் என்று உறுதியாக இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here