200,000 லட்ச கடன் தொகைக்காக 146,020 ரிங்கிட்டை இழந்த சலூன் உரிமையாளர்

28 வயதான சலூன் உரிமையாளர் (முடி திருத்தும் கடை)  200,000 ரிங்கிட் கடனை பெற  சேமிப்பில் இருந்து 146,020 ரிங்கிட்டை இழந்துள்ளார். பெரித்தா ஹரியானின் கூற்றுப்படி, ஜோகூர் பாரு செலாத்தான் காவல்துறை மாவட்டத் தலைமை உதவி ஆணையர் ரவூப் செலாமட், பாதிக்கப்பட்டவர் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

கடந்த வாரம் சமூக ஊடகங்களில் கடன் விளம்பரத்தைப் பார்த்து பாதிக்கப்பட்டவர் இல்லாத ஆன்லைன் கடன்களை வழங்கும் சிண்டிகேட் மூலம் ஏமாற்றப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் விளம்பரத்தில் பட்டியலிடப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணைத் தொடர்புகொண்டு, நிறுவனத்தின் ஊழியர் மூலம் மாதாந்திர கட்டண விகிதங்களை விளக்கினார். பாதிக்கப்பட்டவர் 200,000 ரிங்கிட் கடனைப் பெற ஆர்வமாக இருந்தார் மற்றும் கடன் விண்ணப்பத்திற்காக சந்தேக நபருக்கு தனிப்பட்ட விவரங்கள் மற்றும் வங்கி கணக்கு அறிக்கைகளை வழங்கினார்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை முத்திரைத் தீர்வை மற்றும் கிரெடிட் ஸ்கோரிங் செலுத்துமாறு கேட்டு ஏமாற்றியுள்ளார். இந்த பணம் செலுத்தப்பட்டவுடன் கடன் வழங்கப்படும் என்று உறுதியளித்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரின் அறிவுறுத்தல்களைப் பின்பற்றி பல்வேறு உள்ளூர் வங்கிக் கணக்குகளுக்கு 16 பரிவர்த்தனைகள் மூலம் மொத்தம் 146,020 ரிங்கிட் செலுத்தியதாக ரவூப் கூறினார். பணம் செலுத்தப்பட்ட பிறகு, சந்தேக நபர் கடனைப் பெறுவதற்கு கூடுதல் பணம் செலுத்துமாறு பாதிக்கப்பட்டவருக்கு அழுத்தம் கொடுத்தார். ஆனால், பாதிக்கப்பட்ட பெண் அதற்கு மறுத்துவிட்டார். இன்று வரை, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு வாக்குறுதியளிக்கப்பட்ட கடனைப் பெறவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here