222 கிலோ மானிய விலையிலான சமையல் எண்ணெய் பறிமுதல்

கூலிம் தாமான் மக்மூரில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 222 கிலோ மானிய விலையிலான சமையல் எண்ணெயை உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அமைச்சகம் கைப்பற்றியுள்ளது. அமைச்சகத்தின் கெடா இயக்குனர் முஹம்மது நிஜாம் ஜமாலுடின் கூறுகையில், கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பொருளை விற்க மறுத்ததை அடுத்து அதன் கூலிம் கிளையின் குழு செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 7) நண்பகல் அந்த வளாகத்திற்கு எதிராக அமலாக்க நடவடிக்கை எடுத்தது.

Ops Samar கீழ் பாக்கெட் சமையல் எண்ணெயை வாங்க குழு முயற்சித்தது. அதன் ரேக்குகளில் 1 கிலோ சமையல் எண்ணெய் பொதிகள் விற்பனைக்கு இல்லை என்று எழுதப்பட்டிருந்ததாக அவர் தெரிவித்தார். ஒரு ஊழியரிடம் கேட்ட பிறகு, பொருள் கையிருப்பில் இல்லை என்று குழுவிடம் கூறப்பட்டது. பின்னர் குழு மேலும் ஆய்வு செய்து ஒரு ஸ்டோர்ரூமில் சமையல் எண்ணெயைக் கண்டுபிடித்து பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜூலை 8) கூறினார்.

சப்ளை கட்டுப்பாடு சட்டம் 1961 இன் பிரிவு 16A(1)(a) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் பணமோசடி தடுப்பு, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளின் வருவாய் சட்டம் 2001 இன் கீழும் விசாரிக்கப்படலாம். கட்டுப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் மானியம் வழங்கப்படும் பொருட்களை கையாளும் அனைத்து தரப்பினரையும் சட்டத்திற்கு இணங்குமாறு அமைச்சகம் எச்சரிக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here