போலி மருத்துவர் குறித்து விசாரணை நடத்த சுகாதார அமைச்சகம் வலியுறுத்தல்

புத்ராஜெயா: மலேசிய அனைத்துலக மனிதாபிமான அமைப்பு (MHO) இன்று ஒரு வெளிநாட்டுப் பிரஜை என்று நம்பப்படும் போலி மருத்துவப் பயிற்சியாளரையும், மத்திய தலைநகர் மற்றும் ஜோகூரில் உள்ள அவரது அழகு கிளினிக்குகளையும் விசாரிக்குமாறு சுகாதார அமைச்சகத்தை வலியுறுத்தியுள்ளது. ஜூன் 21, 2022 அன்று 23,400 ரிங்கிட் மார்பக அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்பட்ட பாதிக்கப்பட்ட ஒரு சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து MHO பொதுச்செயலாளர் ஹிஷாமுதீன் ஹாஷிம் நடவடிக்கை எடுக்க அழைப்பு விடுத்தார்.

ஆலிஸ் என்று அழைக்கப்படும் பாதிக்கப்பட்ட பெண், சமூக ஊடகங்களில் கவர்ச்சிகரமான சலுகைகளால் ஈர்க்கப்பட்டதாகவும் இது அறுவை சிகிச்சைக்கு உரிமம் இல்லாத அழகியல் மருத்துவ சேவை மையத்தை நம்புவதற்கு வழிவகுத்ததாகவும் ஹிஷாமுதீன் கூறினார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, செயல்முறைக்குப் பிறகு அவள் வலியை அனுபவித்தார். பல தொடர்புடைய ஏஜென்சிகளுடன் கலந்தாலோசித்த பிறகு, இந்த வழக்கை சுகாதார அமைச்சருக்கு அனுப்புவதைத் தவிர எங்களுக்கு வேறு வழியில்லை என்றார்.

இந்த போலி மருத்துவர் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் கோருகிறோம். உரிமம் பெற்ற பயிற்சியாளர்களால் மட்டுமே வழங்கப்பட வேண்டிய சேவைகளை வழங்குவதற்கான விசாரணை மற்றும் தேவையான அபராதங்களை நாங்கள் கோருகிறோம். 33 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுடன் சுகாதார அமைச்சரின் சிறப்புப் பணி அதிகாரி என் பாலசுந்தரத்திடம் இன்று அமைச்சகத்தின் வரவேரற்பறையில் புகார் கடிதம் சமர்ப்பித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் ஹிஷாமுதீன் இவ்வாறு கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் கடந்த ஆண்டு மலேசிய மருத்துவ சங்கம், சுகாதார அமைச்சகத்தின் தனியார் மருத்துவ பயிற்சி பிரிவு மற்றும் காவல்துறையிடம் புகார் அளித்தார். ஆனால் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here