நன்கொடையை தவறாக பயன்படுத்தியதாக தம்பதியர் மீது குற்றச்சாட்டு

புத்ராஜெயா: சமூக வலைதளங்களில் செல்வாக்கு செலுத்தும் திருமணமான தம்பதியர், சேகரிக்கப்பட்ட நன்கொடைகளை முறைகேடாகப் பயன்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக, இன்று முதல் நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். நிதி திரட்டும் தளத்தின் இயக்குநர்கள் என நம்பப்படும் மேலும் இரண்டு நபர்கள் இன்று முதல் ஜூலை 14 வரை நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இன்று புத்ராஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் எம்ஏசிசியின் விண்ணப்பத்தை அனுமதித்த பின்னர் நான்கு சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக நீதிபதி இர்சா சுலைக்கா ரோஹனுதீன் விளக்கமறியலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பித்தார். இந்த வழக்கு எம்ஏசிசி சட்டத்தின் 23ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. எம்ஏசிசி ஆதாரத்தின்படி, தம்பதியினர் நேற்று மாலை 6.40 மணிக்கு கைது செய்யப்பட்டனர். மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்களும் எம்ஏசிசி தலைமையகத்தில் வாக்குமூலம் பதிவு செய்ய வந்தபோது நேற்று நள்ளிரவு கைது செய்யப்பட்டனர்.

முன்னதாக, இந்த தம்பதியர் மில்லியன் கணக்கான ரிங்கிட்டைத் தாண்டி நன்கொடைகளை வசூலித்ததாக குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொண்டது. அந்த நிதி நோக்கம் பெற்றவர்களுக்கு அனுப்பப்படவில்லை என்ற குற்றச்சாட்டுகளுடன் என்று கூறினார். இன்று முன்னதாக, நான்கு சந்தேக நபர்களும் ஆரஞ்சு நிற MACC லாக்-அப் சீருடையை அணிந்து காலை 9.18 மணியளவில் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு வந்தபோது கைவிலங்கு போடப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here