மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற கர்ப்பிணி, அவரின் கணவர் சாலை விபத்தில் மரணம்

அலோர் காஜா: இங்குள்ள புலாவ் செபாங்கில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் மெர்ச்சாட்டில் மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் சிக்கிய 7மாத கர்ப்பணி மனைவியும் அவரது கணவரும் உயிரிழந்தனர்.

அலோர் காஜா மாவட்ட கண்காணிப்பாளர் அர்ஷத் அபு கூறுகையில், நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள தம்பின் நகரைச் சேர்ந்த நூர் ஐன் கமருல்சமான் (25), தனது கணவருடன் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்தார்.

வியாழக்கிழமை (மே 14) காலை 7.40 மணியளவில் விபத்தின் போது கிளந்தான் கோலா கிராய் நகரைச் சேர்ந்த கணவர் மொஹமட் ஹைராவி மாட் ரெசாம் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

கடுமையான காயங்களுக்கு உள்ளான  கர்ப்பிணி தம்பின்  மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பலனளிக்காமல் மரணமடைந்ததோடு   பிறக்காத குழந்தையையும் அவர்களால் காப்பாற்ற முடியாது என்பதை மருத்துவர்கள் உறுதிப்படுத்தினர்  என்று அவர் கூறினார்.

மரணமடைந்த தம்பதியரின் உடலை பரிசோதனைக்காக மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றதாக சூப்பர்டென்டென்ட் அர்ஷத் தெரிவித்தார். தம்பதியினரின் மோட்டார் சைக்கிள் வந்துகொண்டிருந்தபோது  கார் மீது மோதியதாக அவர் கூறினார்.

34 வயதான கார்  டிரைவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, அந்த சாலையின் நீளத்தைத் தவிர்க்க எதிர் பக்கத்திலிருந்து வந்த மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியிருக்கிறார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த விபத்து குறித்து விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அர்ஷத் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here