ஆன்லைனில் பட்டாசுகள் விற்பது சட்டவிரோதமானது – புக்கிட் அமான் தகவல்

கோலாலம்பூர்: பட்டாசுகளை ஆன்லைனில் விற்பனை செய்வது கடுமையான குற்றம் என்று ஏசிபி டத்தோ அப்துல் ரஹீம் ஜாபர் தெரிவித்துள்ளார். 1995 முதல் இதுபோன்ற பொருட்களை விற்பனை செய்வதற்கு அரசாங்கம் தடை விதித்துள்ளது என்று புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறை இயக்குநர் தெரிவித்தார். சிலர் பட்டாசுகளை ஆன்லைனில் விற்பனை செய்வதை நாங்கள் கண்டறிந்தோம்.

இதுபோன்ற பொருட்களை ஆன்லைனில் விற்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டுகிறோம். குற்றவாளிகள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம் என்று சனிக்கிழமை (மே 16) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். கரைத்து சிதைக்க வல்ல  மற்றும் வெடிக்கும் பொருட்கள் சட்டம் 1957 இன் பிரிவு 8 இன் கீழ் குற்றவாளிகள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுப்போம்.

இந்த பிரிவு ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM10,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் என்று ஏசிபி அப்துல் ரஹீம் கூறினார். நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) காலம் முழுவதும், அதிகாரிகளால் அனுமதிக்கப்படாவிட்டால் பட்டாசுகளை ஒரு வளாகத்தில் அல்லது பஜாரில் விற்பனை செய்வதும் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது,

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here