“பாலே கம்போங்” செல்பவர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்- இஸ்மாயில் சப்ரி எச்சரிக்கை

பெட்டாலிங் ஜெயா: தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்புவதற்காக மாநிலங்களுக்கு இடையில் பயணிக்க முயற்சிப்பவர்கள் உட்பட, நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) மீறும் யாராக இருந்தாலும் அவர்களுக்கு எதிராக கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகிறார்.

காவல்துறை ஆலோசனை மற்றும் எச்சரிக்கைகளை வழங்குவதன் மூலம் “மென்மையான அணுகுமுறையை” பயன்படுத்துவதாக தற்காப்பு  அமைச்சர் கூறினார். ஹரி ராயா கொண்டாட்டங்களுக்கு பாலேக் கம்போங் வேண்டாம் என்று நாங்கள் மக்களிடம் கூறியிருந்தாலும், அது இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கிறது.

சாலைத் தடைகள் தொடங்கியுள்ளன. நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்பதை அனைவருக்கும் நினைவூட்ட விரும்புகிறேன். தரமான கூட்டுறவு நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறுபவர்கள் மீது காவல்துறை கூட்டு அறிவிப்புகளை வழங்கத் தொடங்கலாம் என்று இன்று ஒரு கூட்டம் முடிவு செய்தது என்று அவர் தனது தினசரி மாநாட்டில் சனிக்கிழமை ( மே 16). கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை இரவு (மே 15) நிலவரப்படி, 508 கார்கள் பல்வேறு காரணங்களுக்காக மாநில எல்லைகளைக் கடக்க முயன்றதாகவும், திரும்பிச் செல்லும்படி கூறப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

நாடு முழுவதும் 146 மாநிலங்களுக்கு இடையேயான சாலைத் தடுப்புகள் இருந்தன. 238,500 வாகனங்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டன என்று அவர் கூறினார், நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ மீறியதற்காக 72 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

அவர்களில் அறுபது பேர் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளனர், மேலும் 12 பேர் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

13,349 வளாகங்கள், 1,463 பொதுப் போக்குவரத்து முனையங்கள், 33,168 தனியார் வாகனங்கள் மற்றும் 2,335 பொதுப் போக்குவரத்து வாகனங்கள் உட்பட, நாடு முழுவதும் 73,116 சோதனைகளை நடத்துவதற்கான பல நிறுவன பணிக்குழு வெள்ளிக்கிழமை நடத்தியது என்றார்.

இதர ஈரமான சந்தைகள், வழிபாட்டு இல்லங்கள், பொழுதுபோக்கு இடங்கள் மற்றும் கட்டுமான தளங்கள் ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் கூறினார், மொத்தம் 3,332 குழுக்கள் 18,770 பணியாளர்கள் இந்நடவடிக்கையில்  ஈடுபட்டனர் என்று தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here