கோவிட்-19 : புதிய சம்பவங்கள் 22 – மரணம் 113ஆக நீட்டிக்கிறது

புத்ராஜெயா: இன்று மே 17ஆம் தேதி 22 புதிய கோவிட்-19 சம்பவங்கள் பதிவாகியிருக்கின்றன. இந்நோய் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் எண்ணிக்கை 6,894ஆகும்.

சுகாதார இயக்குநர்  டத்தோ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறுகையில் பாதிக்கப்பட்ட 22 பேரில்  17 பேர் உள்நாட்டினர் எனவும் மீதமுள்ள 5 பேர் வெளிநாட்டினர் என்றார். மேலும் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 59 நோயாளிகள் குணமடைந்து இல்லம் திரும்பியிருக்கின்றனர்.

இதன் பொருள் என்னவென்றால் தாக்கம் தொடங்கியதில் இருந்து 5,571 நோயாளிகள் கோவிட் -19 இலிருந்து மீண்டு வந்தனர். தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ஐ.சி.யூ) 13 உறுதி செய்யப்பட்ட  கோவிட் -19க்கான  சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.  மொத்தத்தில் ஏழு வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவை என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது தினசரி கோவிட் -19 மாநாட்டின் போது அவர் கூறினார். இன்னும் 1,210 சம்பவங்கள்  நாட்டில் உள்ளன. டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் மேலும் புதிய மரணங்கள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றார். இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 113 ஆக உள்ளது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here