கோபிளை சரி செய்ய சென்ற ஆடவர் ஆற்றில் விழுந்து உயிரிழந்தார்

கோத்த கினபாலு: உடைந்த கேபிளை சரிசெய்ய ஒரு மனிதனின் முயற்சி புதன்கிழமை இரவு (ஜூலை 1) பாப்பரில் ஆற்றில் விழுந்து நீரில் மூழ்கி  உயிரிழந்தார். மாலை 6.20 மணியளவில் கம்போங் மொண்டிகோட்டில் விழுந்த இடத்திலிருந்து  100 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள  உயிரிழந்த அக்கு சலாம் (வயது 38) என்பவரின் உடலை மாவட்ட தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையும் பொதுமக்களும் சேர்ந்து மீட்டனர்.

முன்னதாக, மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மையத்திற்கு பிற்பகல் 2.44 மணிக்கு ஒரு துயர சம்பவம் குறித்து அழைப்பு வந்தது. சாட்சிகளின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் ஆற்றின் அருகே உடைந்த கேபிள் கோட்டை சரிசெய்ய முயன்றார். ஆனால் தவறி ஆற்றில் விழுந்து விட்டார்.

பாப்பர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த குழு சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன்  இதர  கிராமவாசிகளுடன் ஆற்றங்கரையில் தேடல் மற்றும் மீட்பு முயற்சிகளை மேற்கொண்டது  என்று வியாழக்கிழமை (ஜூலை 2) திணைக்களத்தின் அறிக்கை ஒன்றில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சடலம் மாலை 6.20 மணியளவில் மீட்புக் குழு மற்றும் பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேல் நடவடிக்கைகளுக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. இந்த தேடல் பணி  இரவு 9.21 மணிக்கு முடிவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here