மீட்பு இயக்க கட்டுபாட்டினை மீறியதாக 77 பேர் கைது

பெட்டாலிங்ஜெயா: மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (ஆர்.எம்.சி.ஓ) மீறியதற்காக 77 பேரை போலீசார் கைது செய்ததாக டத்தோஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்துள்ளார். விளையாட்டு  மற்றும் விடுதிகள் மற்றும் இரவு விடுதிகளுக்குச் செல்வது ஆகிய குற்றங்களுக்காக கைது செய்யப்பட்டிருப்பதாக  தற்காப்பு  அமைச்சரான அவர் கூறினார். கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 13 பேர் தடுப்பு காவல் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். மீதமுள்ளவர்களுக்கு  1,000 வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

போலீசார்  தலைமையிலான பணிக்குழு வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 3) 69,023 பேரிடம் சோதனை நடத்தியது. மீட்பு MCO தரநிலை இயக்க நடைமுறைகள் (SOP கள்) பின்பற்றப்படுவதை உறுதிசெய்கிறது. ஒப் பென்டெங்கின் கீழ் நாடு தழுவிய அளவில் 66 சாலைத் தடுப்புகளை  போலீசார் அமைத்து, மறைத்து வைக்கப்பட்ட வழிகள் வழியாக சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் நுழைய முயன்ற ஒன்பது வெளிநாட்டவர்களை தடுத்து நிறுத்தியதாக இஸ்மாயில் தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், கட்டுமான தொழில் மேம்பாட்டு வாரியம் (சிஐடிபி) நடத்திய சோதனைகளில் நான்கு கட்டுமான தளங்கள் எஸ்ஓபியைப் பின்பற்றவில்லை. ஜூலை 3 ம் தேதி சிஐடிபி சோதனை செய்த 38 தளங்களில் இந்த நான்கு இடங்களும் அடங்கும் என்றாராவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here