ஏர் ஆசியா 50 விழுக்காடு கட்டணக்குறைப்பு

ஆகஸ்ட் 4 முதல் டிசம்பர் 6 வரையிலான பயண காலத்திற்கு ஜூலை 20 முதல் ஜூலை 24 வரை மலேசிய உள்நாட்டு விமானங்களுக்கும் பொருந்தக்கூடிய ஒரு சுற்றுப் பயண டிக்கெட்டை வாடிக்கையாளர்கள் முன்பதிவு செய்தபோது, ​​திரும்பும் கட்டணத்தில் 50 சதவீத தள்ளுபடி வழங்கும் என்று ஏர் ஆசியா குழுமம் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

ஓர் அறிக்கையில், ஏர்ஆசியா வர்த்தகப்பிரிவின் அமண்டா வூ கூறுகையில், நடத்தப்பட்ட சந்தை ஆய்வில், நிலைமை மேம்பட்டதும் 150 சதவீதத்திற்கும் மேலாக தேவை அதிகரித்துள்ளதால் பயணம் செய்ய விரும்பும் மக்கள் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதைக் காட்டுகிறது என்றார் அவர்.

வலுவான சந்தை தேவையைப் பூர்த்தி செய்ய, ஜூலை மாதத்துடன் ஒப்பிடும்போது ஆகஸ்டில் 30 சதவீதம் அதிகமான விமானப்பயணங்கள் திட்டமிடப்பட்டுள்ளன. இது மலேசியாவிற்குள் 16 இடங்களுக்கு 600 க்கும் மேற்பட்ட வாராந்திர விமானங்களைக் கொண்டதாக இருக்கும்.

இவற்றில் 70 சதவீதம் தீபகற்பத்திற்கும் கிழக்கு மலேசியாவிற்கும் இடையிலான விமானங்களாகும், கோத்தா கினபாலு, கூச்சிங், தாவாவ் ஆகியவை முக்கிய இடங்களுள் உள்ளன.  மேலும் அற்புதமான சலுகைகளை அறிமுகப்படுத்தப்படும். இதனால் அனைவருக்கும் மலிவு விலையில் பறக்க முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

வாடிக்கையாளர்கள் இவ்வழிகாட்டலில் பதிவுசெய்யும் பயணங்களுக்கு  இன்னும் பெரிய சேமிப்பு, அதிக வசதியை அனுபவிக்க முடியும் என்றும் அவர் கூறினார், இரண்டு இரவுகளில் ஹோட்டலில் தங்கியிருப்பது, கோலாலம்பூரிலிருந்து பினாங்கு வரை ஒருவருக்கு  வெ. 249 வரை குறைந்த விலையில் கிடைக்கும்.

டிசம்பர் 31, 2020 வரை பயணிக்கும் விருந்தினர்கள் எந்த நேரத்திலும் தங்கள் விமான தேதிகளை வசதியாக மாற்றக்கூடும் என்பதால் ஏர் ஏசியா மேம்பட்ட நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது.

பயணிகளின் உடல்நலம்,  நல்வாழ்வு எப்போதுமே முக்கியமாக இருக்கும். அரசாங்க சுகாதார அதிகாரிகளின் ஆலோசனைகள் விதிமுறைகளுக்கு இணங்க அனைத்தும் கையாளப்படும்.

ஏர் ஏசியா இறுதிவரை தொடர்ச்சியான புதிய பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளையும் செயல்படுத்தியுள்ளது, அத்துடன் அனைத்து பயண விருந்தினர்களின் பாதுகாப்பையும் உறுதி செய்கிறது என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here