கோவிட்-19 இன்று 9 புதிய சம்பவங்கள்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மலேசியாவில் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 23) ஒன்பது புதிய கோவிட் -19 சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன. இது நாட்டில் மொத்த தொற்றுநோய்களை 8,840 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது. ஒன்பது புதிய வழக்குகளில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா (படம்) மூன்று மலேசியர் மற்றும் இரண்டு வெளிநாட்டினர்  மற்றும்  சம்பந்தப்பட்ட இறக்குமதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள்  என்று கூறினார்.

“தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ஐ.சி.யூ) ஐந்து பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். மேலும் வென்டிலேட்டர் ஆதரவு தேவைப்படும் இரண்டு சம்பவங்கள் உள்ளன என்று வியாழக்கிழமை தனது செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார். டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் மேலும் கூறுகையில், எட்டு நோயாளிகள் குணமடைந்து இல்லம் திரும்பியிருக்கின்றனர்.  இது வரை குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை 8,574 ஆக உள்ளன. இன்று உயிரிழப்பு எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here