பேராக் ஹாப்-ஆன் ஹாப்-ஆஃப் பஸ் சேவை தீம் பூங்காவில் நிறுத்தப்படாது

ஈப்போ: பேரா மாநிலத்தில் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் மூடப்பட்ட  மூவி அனிமேஷன் பார்க் ஸ்டுடியோ மூடப்பட்டத்தை தொடர்ந்து ஹாப்-ஆன் ஹாப்-ஆஃப் பேருந்துகள் நிறுத்தப்படாது. ஆகஸ்ட் 1ஆம் தேதி மீண்டும் பணிகள் தொடங்கியவுடன் குனோங் லாங் பொழுதுபோக்கு பூங்காவில் பேருந்துகள் நிறுத்தப்படும் என்று மாநில சுற்றுலா குழு தலைவர் டத்தோ நோலி ஆஷிலின் முகமட் ராட்ஸி தெரிவித்தார்.

லிட்டில் இந்தியா, ஈப்போ ஓல்ட் டவுன், ஆக்டோகன் ஷாப்பிங் சென்டர், மெஜஸ்டிக் ஹோட்டல், பாங்லிமா கிந்தா மசூதி மற்றும் கெர்பாங் மாலம் ஆகியவை மற்ற நிறுத்தங்களில் அடங்கும் என்று அவர் கூறினார். “அவுட்-சர்க்யூட் வழியைப் பொறுத்தவரை, தம்பூனின் சன்வே லாஸ்ட் வேர்ல்ட், தம்பூனில் உள்ள பொமலோ பழத்தோட்டம் பண்ணை, சாம் போ டோங் குகைக் கோயில், கோப்பெங் பஸ் நிலையம், பத்து காஜாவில் கெல்லி கோட்டை மற்றும் மேதன் கோபெங்கில் சில்வர்ரிட்டேஜ் ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் கூறினார்.

எம்.சி.ஓ காரணமாக பஸ் சேவைகள் கிட்டத்தட்ட ஐந்து மாதங்களுக்கு நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக நோலி கூறினார். மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத் தடை நீக்கப்பட்டதால், பஸ் மீண்டும் சேவையில் கிடைப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்  என்று அவர் கூறினார். வார இறுதி நாட்களில் காலை 8.30 மணி முதல் இரவு 9.30 மணி வரை இந்த சேவைகள் கிடைக்கும். இரண்டு பேருந்துகள் அவுட்-சர்க்யூட் பாதையிலும், ஒன்று சர்க்யூட்டிலும் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here