தனது 10 எம்.பி.க்கள் அடங்கிய குழு முஃபாக்கட் நேஷனலை பலவீனப்படுத்தும் என்ற விமர்சனத்தை மறுத்தார் அஸ்மின்

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: அடுத்த பொதுத் தேர்தலின் போது முஃபாகத் நேஷனல் (எம்.என்) தனது 10 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  கொண்ட குழுவால் பலவீனப்படும்  என்ற விமர்சனத்தை முன்னாள் பி.கே.ஆர் துணைத் தலைவர் டத்தோஶ்ரீ  அஸ்மின் அலி மறுத்துள்ளார். அவரும்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களும்  முஃபாக்காட்டில் சேருவது குறித்து ஆலோசித்து வருவதாக அஸ்மின் கூறியதற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக ஜோகூர் அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோ நூர் ஜஸ்லான் முகமது இந்த விமர்சனத்தை வெளியிட்டார்.

நூர் ஜஸ்லானின் கருத்துக்கள் அவரது தனிப்பட்ட கருத்து மட்டுமே என்றும், நல்ல நோக்கத்துடன், முஃபாக்கட்டில் சேருவதற்கான அவர்களின் முயற்சிகள் பலனளிக்கும் என்று அஸ்மின் கூறினார். அது அவருடைய பார்வை மட்டுமே. என்னைப் பொறுத்தவரை, ஒருமித்த கருத்துக்கு வந்து சந்திப்பு இடத்தைக் கண்டுபிடிப்பதே முன்னுரிமை என்றார். ஏனென்றால், நல்லிணக்கத்தைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான திறந்த மனப்பான்மையைக் கடைப்பிடித்தால் நாம் எதிர்கொள்ளும் சவால்கள் அனைத்தையும் தீர்க்க முடியும்.

எங்களுக்கு நல்ல நோக்கங்கள் இருந்தால், அல்லாஹ் எங்கள் முயற்சிகளை எளிதாக்குவான் என்று நான் நம்புகிறேன்  என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) யயாசன் அன் நஹ்தோவில் நடைபெற்ற குர்பன் எயிலாதா 2020 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். கலந்து கொண்டவர்களில் வீட்டுவசதி மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சர் ஜுரைடா கமாருடீன் மற்றும் துணை உயர்கல்வி அமைச்சர் டத்தோ மன்சோர் ஓத்மான் ஆகியோர் அடங்குவர்.

முன்னதாக ஞாயிற்றுக்கிழமை நூர் அஸ்லான் ஒரு அறிக்கையில், முன்னாள் பி.கே.ஆர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களைக் கொண்ட அஸ்மின் மற்றும் அவரது 10 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் குழு, பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியா (பெர்சத்து) ஆகியோருடன் அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் முஃபாக்கத்தை பலப்படுத்த மாட்டார்கள் என்று கூறியிருந்தார்.

தற்போதைய அமைச்சரவையில் அமைச்சர் பதவிகளை வகிப்பதால் அஸ்மினும் அவரது குழுவும் மட்டுமே செல்வாக்கு செலுத்தியதாக நூர் ஜஸ்லான் ஒரு ஆன்லைன் போர்ட்டலிடம் தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 1) பாயான் லெபாஸில் நடந்த இரவு விருந்தில்  அஸ்மின், அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் முனாஃபகாத்துக்கு பினாங்கு முன்னணியில் இருக்கும் என்று கூறினார்.

பின்னர்  இரவு உணவைத் தொடர்ந்து ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், அஸ்மின், அன்வர் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினரின் தனிப்பட்ட விவகாரங்களில் இழுத்துச் செல்லப்படுவதற்குப் பதிலாக பெர்மாத்தாங் பாவ் மக்கள் ஒரு மாற்றத்தைக் காண விரும்புகிறார்கள் என்பதில் உறுதியாக இருப்பதாக கூறினார். நாங்கள்  தொகுதியில் உள்ள மக்களின் முடிவிற்கு விட்டு விடுகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here