என் அம்மா அனைவரிடமும் அன்பாக பழகக்கூடியவர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: கணவனால் கழுத்தை நெரித்துக் கொல்லப்பட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு விரிவுரையாளரின் மகள், தன் தாயின் நினைவு தன்னை விட்டு அழியாது என்றும்  எதிர்காலத்தில் மீண்டும் சந்திப்போம் என்றும் கூறுகிறார். உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைவராலும் நீங்கள் எப்போதும் நேசிக்கப்படுகிறீர்கள் என்பது அம்மாவுக்கு  தெரியும் என்கிறார் ஹனா.

நீங்கள் எப்போதும் ஒரு சோதனைக்குப் பிறகு ஒருவரையொருவர் எதிர்கொண்டீர்கள். நீங்கள் செல்ல வேண்டிய நேரம் இது. உங்களை பிரிந்து நான் மிகவும் துயரத்தில் இருக்கிறேன்.  நாம்  மீண்டும் சந்திப்போம் என்று நம்புகிறேன்  அல் ஃபாத்திஹா என்று அவரது மகள் பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார். உயிரற்ற உடலை பிங்கிரான் சைபர்ஜெயா அருகே உள்ள ஒரு ஏரிக்கு ஓட்டிச் செல்வதற்கு முன்பு, ஆத்திரமடைந்த நிலையில், விரிவுரையாளரை தனது தலைக்கவசத்துடன் மூச்சுத்திணறச் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்பட்ட பின்னர் 41 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

கணவர் சைபர்கஜெயா காவல் நிலையத்தை அழைத்த பின்னர், ஜூலை 30 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.04 மணியளவில் தனது மனைவியின் உடலைக் கண்டுபிடித்ததாக அவர்களுக்குத் தெரிவித்ததைத் தொடர்ந்து, இந்த வழக்கில் போலீசார் எச்சரிக்கப்பட்டுள்ளதாக சிப்பாங் மாவட்ட போலீஸ் தலைவர்  வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோஃப் தெரிவித்தார். கணவரை மையமாகக் கொண்ட விசாரணையில், ஜூன் 24 அன்று விவாகரத்தை அறிவிக்கும்படி கட்டாயப்படுத்தியதிலிருந்து தம்பதியினர் திருமண பிரச்சினைகளை சந்தித்து வருவதாக தெரியவந்துள்ளது.

செர்டாங் மருத்துவமனை பிரேத பரிசோதனையின் போது  40 வயதான பெண் கழுத்தில் சுருக்கப்பட்டதால் இறந்ததாக அறியப்பட்டது. விசாரணையில் உதவ அந்த நபர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) வரை தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.  இந்த ஜோடி 2005 இல் திருமணம் செய்து கொண்டவர்களாவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here