சண்டகானில் புதிதாக 4 பேருக்கு கோவிட்-19 தொற்று

கோத்த கினபாலு: சண்டகானில் நேற்று (ஆக. 6) நிலவரப்படி நான்கு புதிய உறுதி செய்யப்பட்ட கோவிட் -19 சம்பவங்கள்  கண்டறியப்பட்டன. இது சபாவில் மொத்த சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையை 406 ஆகக் கொண்டு வந்தது. புதிய சம்பவங்களில்  மூன்று மலேசியர்கள் (ஒரு ஆண், ஒரு பெண் மற்றும் ஒரு ஆண் மைனர்) மற்றும் ஒரு வெளிநாட்டவர் சம்பந்தப்பட்டதாக சபா சுகாதார இயக்குநர் டத்தோ  டாக்டர் கிறிஸ்டினா ருண்டி தெரிவித்தார். நான்கு பேரும் நாட்டிற்கு வெளியே பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால் இறக்குமதி A என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

சபாவுக்கு வந்ததும், அவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்தில் வைக்கப்பட்டனர், அங்கு அவர்கள் கோவிட் -19  சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டனர்.   அவர்கள் தற்போது கென்ட் மருத்துவமனையின் சண்டகான் டச்சஸில் மேலதிக சிகிச்சைகளுக்காக தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்  என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) தனது அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் பக்கத்தில் வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆகஸ்ட் 6 ஆம் தேதி நிலவரப்படி, மாநிலம் முழுவதும் ஆறு மருத்துவமனைகளில் இன்னும் 19 நோயாளிகள் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இன்றுவரை, 379 நோயாளிகள் குணமடைந்துள்ளனர் மற்றும் இறப்புக்கள் எட்டு நிலையில் உள்ளன. சபா முழுவதும் மொத்தம் 1,194 பேர் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்பட்டுள்ளனர் என்று டாக்டர் ருண்டி மேலும் கூறினார். அதே நேரத்தில் அனைத்து பொது இடங்களிலும் தொடர்ந்து முகக்கவசம் அணியுமாறு மக்களுக்கு நினைவுபடுத்துகிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here