துப்பாக்கி உரிம விண்ணப்பங்களை கையாள பாதுகாப்பு நிறுவனமா? மறுக்கின்றனர் ஜோகூர் போலீசார்

ஜோகூர் பாரு: துப்பாக்கி மற்றும் தோட்டாக்கள் உரிமங்களுக்கான விண்ணப்பங்களை கையாள பாதுகாப்பு ஆலோசகர் நிறுவனத்தை நியமித்திருப்பதாக வெளியான செய்தியை போலீசார் மறுத்துள்ளனர்.

துப்பாக்கிகள் மற்றும் தோட்டாக்கள் உரிமங்களுக்கு விண்ணப்பிக்க ஆலோசனை சேவைகளை வழங்குவதாக நம்பப்படும் லக்ஸமனா குரூப் மலேசியா என்ற பெயரைப் பயன்படுத்தி ஜோகூரை தளமாகக் கொண்ட ஒரு நிறுவனத்தை அவர்கள் கண்டுபிடித்ததாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயூப் கான் மைடின் பிச்சை தெரிவித்தார். “அத்தகைய சேவையை வழங்கும் எந்தவொரு நிறுவனங்களையும் முகவர்களையும் காவல்துறை ஒருபோதும் நியமிக்கவில்லை” என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த நிறுவனம் மலேசியாவின் பதிவு இலாகாவில்   (எஸ்.எஸ்.எம்) பதிவு செய்யப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். எந்தவொரு கட்டணமும் வசூலிக்கப்படாத இடத்தில் ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ள நிலையான இயக்க நடைமுறைகளின் (எஸ்ஓபி) அடிப்படையில் விண்ணப்பங்கள் செய்யப்பட வேண்டும் என்று அயோப் கான் கூறினார்.

பொதுமக்கள் இந்த விஷயத்தில் ஏமாற வேண்டாம் என்றும் எந்தவொரு சலுகைகளையும் ஏற்றுக்கொள்வதற்கு முன்  யோசிக்க  வேண்டும் என்றும், குறிப்பாக ஆலோசகர்களிடமிருந்து துப்பாக்கி மற்றும் தோட்டாக்களுக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார். தகவல் உள்ளவர்கள் ஜோகூர்  போலீஸ் செயல்பாட்டு அறையை 07-225 4074 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளதாக அயோப் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here