இந்த தீவுக்கு போனவர்கள் யாரும் இதுவரை திரும்பி வந்ததில்லை

உலகில் பல மர்மமான விஷயங்கள் இருக்கின்றன. அவற்றில் பலவற்றிற்கு இன்று வரை தீர்க்கப்படாமல் உள்ளது. அந்த வகையில் பலருக்கு தெரியாத 5 மர்ம விஷயங்களை தற்போது பார்க்கலாம்..

கென்யாவின் ருடால்ப் ஏரிக்கு அருகில் கட்டப்பட்ட இந்த தீவு ‘நோ ரிட்டர்ன்’ தீவு என்று அழைக்கப்படுகிறது. இப்போது இந்த தீவில் யாரும் வசிக்கவில்லை. பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு மக்கள் இங்கு வசித்து வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது, ஆனால் ஒரு நாள் அவர்கள் அனைவரும் திடீரென காணாமல் போனார்கள். அவர்கள் இன்றுவரை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. இன்றும் இந்த தீவுக்கு செல்வோர், ஒருவர் கூட திரும்பி வருவதில்லை என்று கூறப்படுகிறது.

சீனாவின் மர்ம நபரின் பெயர் லி சிங்-யுயென் என்று அழைக்கப்படுகிறது, இந்த சீன நபர் 256 ஆண்டுகள் உயிருடன் இருந்தார், 100 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு சீன அரசாங்கம் அவருக்கு ஒரு விருதை வழங்கியது, அதன் பிறகு அவர் 200 வயதில் கூட விரிவுரைகளை வழங்கப் பழகினார். மிகச்சிறந்த மேதையாக இருந்த அவர் 24 திருமணங்களை செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

இந்த கற்கள் 1930 களில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. 16 டன் எடையுள்ள இந்த கற்கள் இயற்கையாக உருவானது அல்ல, மனிதனால் செய்யப்பட்டவை. அடர்த்தியான காடுகளில் அத்தகைய வடிவத்தை உருவாக்குவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது. இந்த கற்களை யார் செய்தார்கள், ஏன் அவற்றை உருவாக்கினார்கள் என்பது இன்றுவரை மர்மமாகவே உள்ளது.

இந்த வகை உருவம் உலகில் பல இடங்களில் காணப்படுகிறது, மேலும் இந்த வடிவங்கள் வேற்றுகிரகவாசிகளால் உருவாக்கப்பட்டவை என்று மக்கள் கூறுகிறார்கள், ஆனால் இது சூறாவளி வருகையின் அடையாளம் என்று பலர் நம்புகிறார்கள், எனினும் இதுகுறித்த மர்மம் இன்று வரை நீடிக்கிறது.

ஸ்காட்லாந்தில் 200 மீட்டர் ஆழமுள்ள ஒரு ஏரியில் ஒரு வினோதமான உயிரினம் தோன்றுகிறது, இது அரிதாகவே காணப்படுகிறது. ஒரு மருத்துவர் அதை தனது கேமராவில் கைப்பற்றியுள்ளார். அதில் என்ன மர்மம் என்று நினைக்கலாம். ஆனால், அது அழிந்துபோன ஒரு இனம் என்று கூறப்படுகிறது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here