போலீசாரின் அதிரடி சோதனை : 61 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல்

கோலாலம்பூர்: கோலாலம்பூர் வட்டாரத்தில் 154,250 மதிப்புள்ள 61 கிலோ கஞ்சாவை போலீசார் பறிமுதல் செய்துள்ளனர். மேலும் நகரில் நடந்தபட்ட பல சோதனைகளில் 6 பேரை கைது செய்துள்ளதாக வாங்சா மாஜூ ஒ.சி.பி.டி  ராஜா அகாத் இஸ்மாயில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர்களில் ஐந்து பேர் உள்ளூர்வாசிகள், ஆறாவது நபர் இந்தோனேசியர் என்று அவர் கூறினார், செப்டம்பர் 24 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3.50 மணியளவில் தாமான் மெலாவத்தியில் ஒரு உள்ளூர் மனிதரை கைது செய்ய வழிவகுத்ததும், 5.1 கிலோ கிராம் கஞ்சா பறிமுதல் செய்யப்பட்டு கைது செய்யப்பட்டார்.

மேலதிக விசாரணையில் அதே நாள் இரவு 11 மணியளவில் கம்போங் பாருவில் மூன்று உள்ளூர் ஆண்கள் மற்றும் இந்தோனேசிய மனிதரிடம் அழைத்துச் சென்றது. 20.5 கிலோ எடையுள்ள 20 தொகுதி கஞ்சாவை நாங்கள் கைப்பற்றினோம்  என்று திங்களன்று (செப்டம்பர் 28) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

செப்டம்பர் 25 ஆம் தேதி அதிகாலை 12.45 மணியளவில் கம்போங் பாருவில் சந்தேக நபர்கள் பயன்படுத்திய காரை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக  ராஜாப் கூறினார்.

அவர்கள் போதைப்பொருட்களை சேமிக்க வாகனத்தைப் பயன்படுத்துவதாக நாங்கள் நம்புகிறோம். வாகனத்திலிருந்து 35.6 கிலோ கஞ்சாவைக் கைப்பற்றினோம். வாகனத்தின் உரிமையாளரையும் நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த ஆறு பேரும் ஆகஸ்ட் 2019 முதல் செயல்பட்டு வருவதாக காவல்துறையினர் நம்புவதாகவும், சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் 46 முதல் 57 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும் கூறினார்.

தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள இந்தோனேசிய மனிதரிடம் முறையான ஆவணங்கள் இல்லை என்றும், ஆறு சந்தேக நபர்களும் THC மற்றும் மெத்தாம்பேட்டமைன் பயன்படுத்தி இருப்பது உறுதி  செய்யப்பட்டிருப்பதாகவும்   அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் வியாழக்கிழமை (அக். 1) வரை தடுப்பு காவலில் வைக்கப்பட்டிருப்பதாகவும்  அக்கும்பலில் மீதமுள்ள உறுப்பினர்களை  கைது செய்வதற்கான  நடவடிக்கை தொடரும் என்றும் கூறினார்.

சமீபத்திய கைதுகள் கிளாங் பள்ளத்தாக்கில் செயல்பட்டு வரும் கும்பலை முடக்கியுள்ளன என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் கூறினார். பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பு மற்றும் தகவல்களுக்கு காவல்துறை நன்றி தெரிவிப்பதாக அவர் கூறினார்.

தகவல் உள்ள எவரும் கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-21159999 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here