உரிமம் இல்லா பண வர்த்தகம்

பிப்ரவரி முதல் இங்கு செயல்பட்டு வரும் உரிமம் பெறாத  வட்டி முதலைகள் சிண்டிகேட்டை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர் . அக்டோபர் 2  ஆம் தேதி நடந்த சோதனையில் வெ.140,565 மதிப்புள்ள சொத்துக்களை பறிமுதல் செய்ததாக செபராங் பிறை உத்தாரா (SPU) மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார்.

சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டவர்கள் 24 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்டவர்கள். இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள், ஒரு லாவோஸ் பெண் என அறியப்படுகிறது.

பல்வேறு வங்கிகளிடமிருந்து 1,141 துண்டுகள் தானியங்கி டெல்லர் இயந்திரம் (ஏடிஎம்) அட்டைகள், ரொக்கம், பணத்தாள் எண்ணும் இயந்திரம், கைப்பேசிகள், சில ஆவணங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக நூர்ஜெய்னி கூறினார்.

இரண்டு ஆண் சந்தேக நபர்களும் ஆராவ், பெர்லிஸ், தைப்பிங், பேராக் ஆகிய இடங்களில் உரிமம் பெற்ற இரண்டு பணப்பரிமாற்ற வளாகங்களில் பணியாற்றியவர்கள் என்று விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் பெண் சந்தேக நபர் மார்ச் மாதத்தில் மலேசியாவிற்குள் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேக நபர்கள் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கோ அல்லது கடன் வாங்குபவர்களுக்கோ சொந்தமான ஏடிஎம் கார்டுகளை பிணையாக வைத்திருப்பதாக நூர்செய்னி மேலும் கூறினார்.

பணக்காரர்கள் சட்டம் 1951 இன் பிரிவு 5 (2) இன் கீழ் விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேக நபர்கள் அக்டோபர் 7 ஆம் தேதி வரை தடுத்து  வைக்கப்பட்டுள்ளனர் .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here