டாக்டர் அலியக்பர் சபா சட்டமன்ற உறுப்பினராக நியமனம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: டாக்டர் அலியக்பர் குலாசனை சட்டமன்ற உறுப்பினராக நியமித்ததற்காக சபாவில் உள்ள அதன் கூட்டாளி கட்சிகளுக்கு பாஸ் நன்றி தெரிவித்துள்ளது.

ஆளும் கூட்டணியான கபுங்கன் ராக்யாட் சபாவில் (ஜி.ஆர்.எஸ்) உள்ள அனைத்து கட்சிகளும் இன, மத மற்றும் கலாச்சார பிளவுகளில் இணக்கமான, முற்போக்கான தேசத்தைக் கட்டியெழுப்ப உறுதிபூண்டுள்ளன என்று கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் டத்தோ தக்கியுடீன் ஹசான் தெரிவித்தார்.

டாக்டர் அலியாக்பருக்கு சபாவில் மக்களுக்கு சேவை செய்ய ஒரு வாய்ப்பை வழங்குவதில் பார்ட்டி பெர்சத்து சபா (பிபிஎஸ்) மற்றும் பார்ட்டி சோலிடரிட்டி தனா ஏர்கூ ரக்யாட் சபா (ஸ்டார்) தலைவர்கள் காட்டிய திறந்த தன்மையை பிஏஎஸ் பாராட்டியது என்றார்.

கோவிட் -19 இன் பரவலை நிர்வகித்தல், பொருளாதாரத்தை புதுப்பித்தல் மற்றும் மக்களின் சமூக பொருளாதார நிலையை மேம்படுத்துதல் உள்ளிட்ட பொது நம்பிக்கையை மீண்டும் பெறுவதில் சபாவின் ஆளும் கூட்டணி கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று தக்கியுடீன் கூறினார்.

மலேசியாவின் மூத்த யுனிவர்சிட்டி சபா விரிவுரையாளரான டாக்டர் அலியக்பர் தனது பரந்த அனுபவத்தையும் அறிவையும் கருத்தில் கொண்டு மதிப்புமிக்க உள்ளீட்டை வழங்கக்கூடிய நிலையில் உள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

சமீபத்திய சபா மாநிலத் தேர்தல்களில், பாஸ் எந்தவொரு வேட்பாளர்களையும் நிறுத்தவில்லை, ஏனெனில் அதன் கூட்டணி பங்காளிகள் 73 மாநில இடங்களிலும் போட்டியிட விரும்புவதாகக் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here