தனிமைப்படுத்தப்பட்டபவர் பெட்ரோல் நிலையம் வந்தாரா? போலீஸ் விசாரிக்கும்

கிள்ளான் : கிள்ளான் புக்கிட் திங்கியில்  ஒரு பெட்ரோல் நிலையத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் இளஞ்சிவப்பு வளையல் அணிந்த ஒருவரை போலீசார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர். வீடியோ ஒன்று சமூக ஊடகங்களில் வெள்ளிக்கிழமை (அக். 9) வைரலாகியது.

தென் கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏ.சி.பி சம்சூல் அமர் ராம்லி, வெள்ளிக்கிழமை இரவு 7.24 மணியளவில் போலீஸ்  புகாரை அளிப்பதற்கு முன்னர் தனது மூத்த அதிகாரியால் இந்த வீடியோவைப் பார்த்ததாக தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமையன்று (அக். 10) ஒரு அறிக்கையில், ஒரு சுகாதார ஊழியர் இளஞ்சிவப்பு வளையல் அணிந்த ஒருவரை கண்டிப்பதை வீடியோ காட்டுகிறது.

30 வயதான மனிதனின் கோவிட் -19 ஸ்கிரீனிங் சோதனை முடிவுகளுக்காக கிள்ளான் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகத்தில் இருந்து தடுத்து வைக்கப்படுவதற்கு காத்திருக்கிறார்கள் என்று சம்சூல்  மேலும் கூறினார்.

கிள்ளானில் உள்ள பண்டார் புக்கின் திங்கி,  கிள்ளான் துணை மாவட்டத்தின் 36 பகுதிகளில் ஒன்றாகும். இது வெள்ளிக்கிழமை முதல் அக்டோபர் 23 வரை 14 நாட்களுக்கு நிபந்தனை இயக்க கட்டுப்பாட்டு உத்தரவுக்கு (எம்.சி.ஓ) உட்படுத்தப்பட்டுள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here