அம்பாங் மாவட்ட போலீஸ் தலைவராக முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் பதவியேற்பு

அம்பாங்: நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) இரண்டாம் நாளிலிருந்து சிலாங்கூரில் சாலைத் தடைகள் முக்கியமாக டோல் பிளாசாக்கள் மற்றும் மாநில எல்லைகளில் இருக்கும் என்று டத்தோ நூர் அசாம் ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார்.

சரியான காரணங்கள் இல்லாமல் பலர் மாநிலத்தை விட்டு வெளியேற முயற்சிப்பதாக போலீசார் கண்டுபிடித்ததால் இது ஏற்பாடு என்று சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார்.

நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் முதல் நாளில் 63 சாலைத் தடைகளை நாங்கள் நடத்தினோம். சரியான அல்லது அவசர காரணங்கள் இல்லாமல் மாவட்டங்களையும் மாநிலங்களையும் கடக்க முயன்றவர்கள் பலர் இருந்தனர் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (அக். 15) அம்பாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி பதவியை ஒப்படைத்தற்கு பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் ஏ.சி.பி நூர் அஸ்மி யூசோப்புக்கு பதிலாக அம்பாங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி.யாக பொறுப்பேற்கிறார். புதன்கிழமை (அக். 14) நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO ஐ மீறியதற்காக 118 பேருக்கு சம்மன்களை வெளியிட்டனர்.

மற்ற குற்றங்களில் முகக்கவசம் அணியாமல் இருப்பது மற்றும் சமூக இடைவெளியை பராமரிக்கத் தவறியது.

புதன்கிழமை அமைக்கப்பட்ட சாலைத் தடைகள் காரணமாக சாலை நெரிசல் இருப்பதையும் அறிந்திருப்பதாக  நூர் ஆசாம் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதே எங்கள் இறுதி நோக்கம் என்பதால் பொதுமக்கள் பொறுமையாக இருக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். ஏ.சி.பி முகமது ஃபாரூக் மாவட்ட காவல்துறையை புதிய உயரத்திற்கு கொண்டு செல்ல முடியும் என்று நம்புவதாக கூறினார்.

அவர் இங்குள்ள சமூகத்துடன் நெருக்கமான ஒத்துழைப்பை உருவாக்குவார் என்று நம்புகிறேன். ஜிப்ஸில் அவரது பின்னணி நிச்சயமாக அம்பாங் ஜெயா பணியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளின் நேர்மையை உயர்த்துவதற்கான ஒரு சொத்தாக இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here