அன்வார் – மகாதீர் வேண்டாம்: அம்னோ தலைவர் கருத்து

பெட்டாலிங் ஜெயா: அம்னோ உச்ச மன்றத்தின் முந்தைய முடிவுக்கு தாங்கள் துணை நிற்போம் என்று அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி மற்றும் கட்சி பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான் ஆகியோர் டுவீட்டரில் செய்தி வெள் அழைத்துச் சென்றுள்ளனர்.

அம்னோ பொதுச்செயலாளராக நானும், அம்னோ  தலைவர் டாக்டர் ஜாஹித் ஹமிடியும் இதற்கு முன் அம்னோ உச்ச கவுன்சிலின் முடிவில் வலுவாக நிற்கிறோம்; #BN (பாரிசன் நேஷனல்) ஐ வலுப்படுத்துங்கள், #MN (Muafakat Nasional) ஐப் பாதுகாக்கவும்” என்று அஹ்மத் மஸ்லான் கூறினார்.

அன்வார் மற்றும் டாக்டர் மகாதீர் போன்ற டிஏபியுடன் இணைந்து செயல்படும் தலைமைத்துவத்துடன் எந்த உறவும் இல்லை என்று அஹ்மத் மஸ்லான் சனிக்கிழமை (அக். 17) ஒரு டூவிட்டரில் கூறினார்.

அதே நேரத்தில், ஆகஸ்ட் 7 தேதியிட்ட ஒரு பழைய டுவீட்டரில்    இந்த கைகுலுக்கலை விட்டுவிடாதீர்கள் அம்னோ மற்றும் பாஸ் வர்ணம் பூசப்பட்ட கொடிகளுடன் இரண்டு கைகளின் படம் கைகுலுக்கியது குறிப்பிடதக்கது.

அஹ்மத் ஜாஹிட்  முன்னாள் பிரதமர் டத்துக் செரி நஜிப் ரசாக் உடன் அரண்மனைக்கு எழுதிய கடிதத்தில் அஹ்மத் ஜாஹிட் இணைந்து கையெழுத்திட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. அடுத்த பிரதமராக அன்வாரை  அம்னோ ஆதரிக்கும் என்று தெரிவித்தார்.

அக்.13ஆம் தேதி ஒரு புதிய அரசாங்கத்தை அமைத்து, பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுக்குப் பதிலாக மக்களவையில் தனக்கு “வல்லமை வாய்ந்த பெரும்பான்மை” இருப்பதைக் காட்ட அன்வர் மன்னருடன் சந்திப்பைக் கொண்டிருந்தார்.

எவ்வாறாயினும், அதே நாளில் அரண்மனை அன்வார் எண்களை மட்டுமே கொடுத்தது. ஆனால் பெயர்களின் பட்டியல் இல்லை என்றும் மத்திய அரசியலமைப்பில் கூறப்பட்டுள்ளபடி சட்ட நடைமுறைகளைப் பின்பற்றுமாறு மன்னர் அவருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here