வாகன விபத்தில் இந்திய பிரஜை கொல்லப்பட்டார்

பியூஃபோர்ட்: ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 18) பியூஃபோர்டில் உள்ள லுமாடான் பாதுகாக்கப்பட்ட வனப் பகுதியில் நான்கு சக்கர வண்டியில் மற்ற எட்டு நபர்களுடன் பயணம் செய்த இந்திய பிரஜை கொல்லப்பட்டார்.

மதியம் 1.13 மணியளவில் ஏற்பட்ட விபத்தில் பலியானவர் குசான் அனுமந்தன் குமார் (46), துணை மின்நிலைய கட்டுமானத் தொழிலாளி என அடையாளம் காணப்பட்டதாக பியூஃபோர்ட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டி.எஸ்.பி அஸ்மிர் அப்து ரசாக் தெரிவித்தார்.

வாகனம் திருப்பும்போது சக்கரத்தின் கட்டுப்பாட்டை டிரைவர் இழந்துவிட்டார் என்று நம்பப்பட்டதால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. இதனால் சாலையின் வலதுபுறம் சறுக்கி கவிழ்ந்தது என்று அவர் திங்களன்று (அக். 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வாகனத்தின் பின்புறத்தில் அமர்ந்திருந்தவர் கழுத்தில் பலத்த காயம் அடைந்ததாகவும், சம்பவ இடத்திலேயே மருத்துவ பணியாளர்கள் இறந்துவிட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

ஓட்டுநருக்கும் மற்ற ஏழு பயணிகளுக்கும் சிறு காயங்கள் மட்டுமே ஏற்பட்டுள்ளன. மேலும் இந்த வழக்கு 1987 ஆம் ஆண்டு சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here