லிபோசக்ஷன் சிகிச்சைக்கு சென்ற மாடல் அழகி மரணம்

கோலாலம்பூர்: ஒரு மாடல் அழகியின் மரணத்திற்கு காரணமானதாகக் கூறப்படும் லிபோசக்ஷன் தொடர்பாக தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த ஒரு அழகு நிலையத்தின் இரண்டு உரிமையாளர்கள் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

சனிக்கிழமையன்று 23 வயதான கோகோ சீவ் இறந்ததைத் தொடர்ந்து தாய் மற்றும் மகள் திங்களன்று தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.  நேற்று அவர்களின் தடுப்புக் காவல் முடிந்ததால் இருவரும் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

குற்றச்சாட்டுக்கான பரிந்துரையுடன் நாங்கள் இன்று (நேற்று) துணை அரசு வக்கீலுக்கு விசாரணைக் கட்டுரையை (ஐபி) பரிந்துரைத்தோம் என்று கோலாலம்பூர் சிஐடியின் தலைமை மூத்த உதவி ஆணையர் நிக் ரோஸ் அஹான் நிக் ஆப் ஹமீத் நேற்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அலட்சியம் காரணமாக மரணத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 304 ஏ இன் கீழ் பெண் மற்றும் மகள் மீது குற்றம் சாட்டப்படலாம் என்றார்.

சுகாதார அமைச்சும் தனது சொந்த விசாரணையை நடத்தியுள்ளது என்றார்.

லிபோசக்ஷனுக்கு உட்படுத்தப்பட்டபோது சீவ் இறந்தார். அந்த  மருத்துவ நடைமுறைகளைச் செய்ய உரிமம் பெறவில்லை என்று கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டின் இறுதியில் திருமணம் செய்து கொள்ளவிருந்த மாடல், பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் அவரது கைகளில் மயக்க மருந்து செலுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவரது இதயத் துடிப்பு குறைந்துவிட்டதால் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

அவர் மாலை 5 மணிக்கு மருத்துவமனையில் இறந்தார். மூன்று உடன்பிறப்புகளில் இளையவரான சீவ், ஆரோக்கியமான மற்றும் பொருத்தமான வாழ்க்கை முறையை வழிநடத்தியதாகவும் 2014 இல் ஆசிய மாடலிங் போட்டியில் முதலிடம் பிடித்ததாகவும் கூறப்படுகிறது.

சோகமான வழக்கு அவரது அன்புக்குரியவர்களின் இதயங்களை உடைத்து, மருத்துவ நடைமுறைகளுக்கு தகுதியற்ற பணியாளர்களிடம் செல்வதன் அபாயங்களை மீண்டும் ஒரு முறை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

மணமகள் தனது திருமணத்திற்கு அழகாக இருக்க விரும்புவதாகவும் லிபோசக்ஷனைத் தேர்ந்தெடுத்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. கோவிட் -19 காரணமாக தனது திருமணத் திட்டங்கள் முன்னதாக ஒத்திவைக்கப்பட்டதாக சீவின் உறவினர் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here