காதலிக்காக போலீஸ் காரை திருடிய ஆடவர் உள்ளிட்ட மூவர் கைது

கப்பாளா பத்தாஸ்: செபராங் பெராய் உத்தாரா (SPU) மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்திலிருந்து (ஐபிடி) போலீஸ் ரோந்து வாகனத்தை திருடியதாக நம்பப்படும் மூன்று நபர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

சனிக்கிழமை (அக். 24) இரவு காணாமல் போன இந்த வாகனம் திங்கள்கிழமை (அக். 25) அதிகாலை சிலாங்கூரில் உள்ள ஷா ஆலத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

தகவல் தொழில்நுட்ப வளப் பிரிவைச் சேர்ந்த காவல்துறையினர் என்றும், வாகனத்தில் உள்ள டாஷ்போர்டு கேமராவைச் சரிபார்க்க அங்கு இருப்பதாகவும் கூறி, 28 மற்றும் 32 வயதுடைய இரண்டு சகோதரர்கள் அத்திருட்டினை செய்துள்ளனர்.

இது மிக வேகமாக நடந்தது. சில நிமிடங்களில், ஆண்கள் ஐபிடி காம்பவுண்டிலிருந்து எந்த சந்தேகமும் இல்லாமல் வெளியேறினர் என்று அவர் கூறினார்.

மேற்பார்வையாளர் (சார்ஜென்ட் பதவியில் உள்ள ஒரு போலீஸ்காரர்), சந்தேக நபர்கள் ஐபிடிக்கு திரும்பாதபோது தொடர்பு கொள்ள முடியாதபோது அரை மணி நேரம் கழித்து வாகனம் திருடப்பட்டதை மட்டுமே உணர்ந்ததாக அவர் கூறினார்.

பல மணி நேரம் கழித்து சிலாங்கூரில் உள்ள ஷா ஆலத்தில் இந்த வாகனம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது, மேலும் காரில் இருந்த அவரது காதலி என்று நம்பப்படும் ஒரு ஆண் சந்தேக நபரையும் அவரது 20 வயதில் ஒரு பெண்ணையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, முதல் சந்தேக நபரின் தம்பி தாசேக் குளுக்கோரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

சந்தேகநபர் ஆரம்பத்தில் தனது காதலியை  தாசேக் குளுக்கோர் அழைத்துச் சென்றதாக விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. மேலும் ஷா ஆலத்திற்கு வாகனம் ஓட்டுவதற்கு முன்பு தம்பதியினர் மளிகைக் கடையை கொள்ளையடிக்க முயன்றதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

பொலிஸ் விசாரணையில் மின்சார கேபிள்களை திருடியதற்காக முக்கிய சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும், இரு உடன்பிறப்புகளும் போதைப்பொருள் தண்டனை உள்ளிட்ட கடந்தகால குற்ற பதிவுகளை வைத்திருப்பதாகவும் கண்டறியப்பட்டது.

ஆதாரங்களின்படி, உடன்பிறப்புகள் ஹார்ட்கோர் போதைக்கு அடிமையானவர்கள் மற்றும் விசாரணையில் எம்.பி.வி உடன் தப்பி ஓடிய முக்கிய சந்தேக நபருக்கு மனநல பிரச்சினைகள் இருப்பதும் தெரியவந்துள்ளது.

இதற்கிடையில், SPU மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் நூர்ஜெய்னி முகமட் நூர் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இந்த சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தியதுடன், தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 379 A மற்றும் 170 ன் கீழ் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here