பினாங்கு தடுப்புக்காவல் சிறை மற்றும் குடியிருப்பாளர்கள் விடுதியில் எம்சிஓ நீட்டிப்பு

புத்ராஜெயா: கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் இன்னும் கண்டறியப்பட்டு வருவதால் பினாங்கு தடுப்புக் காவல் சிறைச்சாலை மற்றும் அதிகாரிகளின் தங்குமிடம் அமல்படுத்தப்பட்ட மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவு (எம்.சி.ஓ) மேலும் 14 நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது என்று தற்காப்பு  அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

இந்த நீட்டிப்பு அக்டோபர் 29 முதல் நவம்பர் 11 வரை நடைமுறைக்கு வரும். இன்னும் சாதகமான வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளதால், இந்த உத்தரவை மேலும் 14 நாட்களுக்கு நீட்டிக்க சுகாதார அமைச்சகம் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலுக்கு பரிந்துரைத்துள்ளது என்று தற்காப்பு அமைச்சர் செவ்வாய்க்கிழமை (அக். 27) தெரிவித்தார்.

பினாங்கு தடுப்புக் காவல் சிறைச்சாலை மற்றும் சிறை அதிகாரிகளின் தங்குமிடம் ஆகியவை அக்டோபர் 15 முதல் மேம்படுத்தப்பட்ட MCO இன் கீழ் வைக்கப்பட்டன.

கைதிகள், சிறை ஊழியர்கள் மற்றும் அவர்களது குடும்பங்கள் உட்பட மொத்தம் 2,830 பேர்  பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். முன்னதாக, பினாங்கு தடுப்புக்காவல் சிறையில் கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்த கைதிகளின் மீது எம்சிஓ விதிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here