ஆன் லைன் சூதாட்டத்தை நடத்தி வந்த 7 பேர் கைது

இஸ்கந்தர் புத்ரி: இங்குள்ள தாமான் புக்கிட் இந்தாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து சட்டவிரோத சூதாட்ட கால் சென்டரை நடத்திய 7 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

நான்கு பெண்கள் உட்பட ஏழு சந்தேக நபர்களும் உள்ளூர்வாசிகள் என்றும் சனிக்கிழமை (அக். 31) மதியம் 1 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் இஸ்கந்தர் புத்ரி ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் துல்கைரி முக்தார் தெரிவித்தார்.

கைது செய்யப்பட்ட அனைத்து சந்தேக நபர்களும் 18 முதல் 25 வயதுடையவர்கள் என்றும், அவர்களில் ஒருவர் சூதாட்டத்திற்கு முந்தைய பதிவு வைத்திருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

எங்கள் விசாரணையில் குழு ஒரு மாதத்திற்கு ஒரு வீட்டை வாடகைக்கு எடுத்து கால் சென்டரை இயக்கி வருவதாகவும் தெரியவந்துள்ளது. மேலும் அவர்களின் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சூதாட்ட நடவடிக்கைகளுக்கான மறுஏற்றம் மற்றும் முள் குறியீடுகளை விற்க வேண்டும் என்பதே அவர்களின் செயல்முறையாகும் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை  நவம்பர் 1ஆம் தேதி நடைபெற்ற செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்

சோதனையின்போது நான்கு தனிநபர் கணினிகள், ஏழு மொபைல் போன்கள், 13 ஏடிஎம் கார்டுகள், ஆன்லைன் சூதாட்ட தகவல்கள் அடங்கிய இரண்டு நோட்புக்குகள் மற்றும் ஒரு வீட்டு சாவி ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக ஏசிபி துல்கைரி மேலும் தெரிவித்தார்.

விசாரணையில் இந்த குழு RM6,000 ஐ பண பரிவர்த்தனைகளில் செய்ய முடிந்தது மற்றும் தினசரி 20 முதல் 30 சூதாட்டக்காரர்களை ஈர்க்க முடியும்  என்று அவர் கூறினார்.

வீட்டு உரிமையாளர்கள் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்றும், குத்தகைதாரர்கள் தங்கள் சொத்துக்களை குற்றச் செயல்களுக்குப் பயன்படுத்தாமல் பார்த்துக் கொள்ளும்படி எப்போதும் விழுப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

பொது விளையாட்டு வீடுகள் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 21 (அ) இன் கீழ் மின்சாரம் வழங்குவது துண்டிக்கப்படுவது உட்பட இதுபோன்ற வளாகங்களுக்கு எதிராக காவல்துறை நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று ஏ.சி.பி துல்கைரி கூறினார்.

ஆன்லைன் பந்தயத்திற்காக அதே சட்டத்தின் பிரிவு 4 (1) (ஜி) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் விசாரணைக்கு உதவ தடுப்பு காவல் செய்யப்படுவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here