நாடாளுமன்றத்தில் மறைந்த பத்து சாப்பி நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்காக ஒரு நிமிட மெளன அஞ்சலி

கோலாலம்பூர்: நுரையீரல் தொற்றுநோயால் ஏற்பட்ட சிக்கல்களால் அக்டோபர் 2 ஆம் தேதி இறந்த முன்னாள் பத்து சாப்பி உறுப்பினர் டத்தோ லீவ் வு கியோங்வை நினைவு கூறும் வகையில் நாடாளுமன்ற கூட்டத்தொடரின் முதல் நாள் ஒரு நிமிட மெளனத்துடன் தொடங்கியது.

ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மற்றும் ஒரு உண்மையான சட்ட அமைச்சராக சட்ட சீர்திருத்தங்கள் மற்றும் மனித உரிமைகள் பிரச்சினைகளுக்கு லீவின் பங்களிப்புகள் எப்போதும் நினைவில் இருக்கும் என்று மக்களவை சபாநாயகர் டத்தோ ஶ்ரீ அசார் அஜீசன் ஹருன் கூறினார்.

அவர் ஒரு நாடாளுமன்ற மற்றும் அமைச்சராக இருந்தபோது சட்ட சீர்திருத்தங்கள் மற்றும் மலேசிய மனித உரிமைகளில் லீ முக்கிய பங்கு வகித்தார்.

இது நாட்டிற்கும் நாடாளுமன்றத்திற்கும் மிகப்பெரிய இழப்பாகும். எனவே, அனைவரையும் எழுந்து நின்று ஒரு நிமிடம் மெளனத்தை கடைப்பிடிக்க நான் அழைக்க விரும்புகிறேன்  என்று அவர் திங்களன்று (நவம்பர் 2) நாடாளுமன்றத்தின் வாய்வழி கேள்வி நேரத்திற்குப் பிறகு கூறினார்.

பத்து சாப்பி இடைத்தேர்தல் டிசம்பர் 5 வாக்குப்பதிவு நாளாக திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் நவம்பர் 23ஆம் தேதி வேட்பு மனு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here