இளம் பெண்ணிடம் பாலியல் வன்முறை: மூவர் கைது

கிள்ளான்: 21 வயது பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்ததாக வட கிள்ளான் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நூருல்ஹுதா முகமட்  சாலே  தெரிவித்துள்ளார்.

கைது செய்யப்பட்ட மூன்று பேரில் ஒருவர் அந்த பெண்ணின் முன்னாள் காதலன் என்றும், பாதிக்கப்பட்டவரை அவரது நண்பர்கள் காத்திருந்த வாடகை வீட்டிற்கு அழைத்து வந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

முன்னாள் காதலன் பாதிக்கப்பட்டவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். மேலும் அவர் தனது நண்பருடன் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு கொள்ள வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருந்தார் என்று ஏசிபி நூருல்ஹுதா கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் முன்னாள் காதலன் அக்டோபர் 30 ஆம் தேதி இரவு 8 மணியளவில் வீட்டிற்கு அவரைப் பின்தொடரவில்லை என்றால் அவர்கள் உடலுறவில் ஈடுபடும் வீடியோவை வெளியிடுவதாக ஆரம்பத்தில் மிரட்டியதாகவும் அவர் கூறினார்.

செவ்வாயன்று (நவம்பர் 3) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”இருவருமே பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தீங்கு விளைவிப்பதாக அச்சுறுத்தியதுடன், அவர்கள் தங்கள் கோரிக்கைகளுடன் செவி சாய்க்கவில்லை என்றால் அவமானப்பட்டார்கள்” என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரை  இருவர்  உடல் ரீதியாக  தாக்கியிருப்பதாக  ஏ.சி.பி நூருல்ஹுதா கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையைத் தொடர்ந்து, சிஐடி தீவிர குற்றப்பிரிவு (டி 9) காவல்துறையினர் குழு சந்தேக நபர்களை திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 2) கைது செய்ததாகவும், ஒருவர் 22 வயது என்றும் மற்ற இருவர் 20 வயது என்றும் கூறினார்.

இரண்டு முக்கிய சந்தேக நபர்கள் ஏழு நாட்களுக்கு  தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் வாடகை வீட்டில் இருந்த மற்றொரு நபர் விசாரணைக்கு உதவ மூன்று நாட்கள் தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார். சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டு பதிவு இருக்கிறது  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here