இணக்கம் அவசியம்

.

பெட்டாலிங் ஜெயா-

நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (சிஎம்சிஓ) நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்கும் வரை, தங்கள் முதலாளிகளால் வீட்டிலிருந்து வேலைக்கு (டபிள்யூஎஃப்ஹெச்) உத்தரவு வழங்கப்படும் ஊழியர்களை அலுவலகத்தில் பணிபுரியுமாறு நினைவு கூரலாம்.

மலேசிய முதலாளிகள் கூட்டமைப்பு (எம்இஎஃப்) நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோ ஷம்சுடீன் பர்டான், டபிள்யுஎஃப்ஹெச் குறித்த அரசாங்கத்தின் எஸ்ஓபி நிர்வாக  மேற்பார்வை பதவிகளில் உள்ள ஊழியர்களுக்கு மட்டுமே என்றும், அத்தகைய ஊழியர்களில் 10% க்கும் அதிகமானோர் ஒரு நிறுவனத்தில் கடமைக்காக  அனுமதிக்கப்படவும் இல்லை.  CMCO காலத்தில் வேலை நேரம் காலை 10 மணி முதல் பிற்பகல் 2 மணி வரை வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது.

 

இதுபோன்று, நிறுவன நிர்வாகம் தனது ஊழியர்களை அத்தகைய பதவிகளில் சுழற்ற முடிவு செய்து, அவர்களை வேலைக்கு திரும்ப அழைக்கலாம்.

இந்த பதவிகளுக்கான 10% அதிகபட்ச பணியாளர்கள், வரையறுக்கப்பட்ட வேலை நேரங்களுடன் நிர்வாகம் இணங்குகின்ற வரை, அது CMCO விதிகளை மீறாது என்று அவர் செய்தியில் தெரிவித்தார்.

மற்ற பதவிகளில் உள்ள ஊழியர்களைப் பொறுத்தவரை, சி.எம்.சி.ஓவின் கீழ் எந்தவிதமான கட்டுப்பாடுகளும் இல்லை என்றும், அவர்கள் தங்கள் முதலாளிகளால் இயக்கப்பட்டபடி வேலைக்கு அறிக்கை செய்யலாம் என்றும் ஷம்சுடீன் கூறினார்.

சி.எம்.சி.ஓ இருந்தபோதிலும், தங்கள் முதலாளிகள் வேலைக்கு அறிக்கை அளிக்கும்படி கட்டாயப்படுத்தியதாக ஊழியர்களிடமிருந்து புகார்கள் வந்துள்ளன என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here