செலாயாங் மொத்த சந்தையில் ரகசிய கேமிராக்கள் பொருத்தப்படும்

கோலாலம்பூர்: கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றம் (டி.பி.கே.எல்) 100 க்கும் மேற்பட்ட ரகசிய  கேமராக்களை செலாயாங்கில் உள்ள கோலாலம்பூர் மொத்த சந்தையைச் சுற்றி பொருத்தப்படும் என்று டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா  கூறுகிறார்.

முழு தொழில்நுட்பத்துடன் செயற்கை நுண்ணறிவு (AI) அம்சங்களுடன் கூடிய சி.சி.டி.வி.கள், சந்தையிலும் அதைச் சுற்றியுள்ள நடவடிக்கைகளையும் கண்காணிக்க மற்றும் கட்டுப்படுத்துவதற்கான பணிகளை மிகவும் ஒழுங்காக மேற்கொள்ள உதவும் என்று மத்திய அமைச்சரான அவர் கூறினார்.

“சட்டவிரோத குடியேறியவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட சில வர்த்தகர்களை நாங்கள் இன்னும் காண்கிறோம், மொத்த சந்தையின் வேலிக்கு வெளியேயும் நடைபாதைகளிலும் வணிகங்களை நடத்துவதால் இது அப்பகுதியில் போக்குவரத்து ஓட்டத்தை பாதிக்கிறது.

டிபிகேஎல் அமலாக்க கண்காணிப்புக்காக சி.சி.டி.வி கள் சந்தையிலும் அதைச் சுற்றியும் நிறுவப்படும். நாங்கள் அதை அவ்வப்போது மேம்படுத்துவோம் என்று திங்களன்று (நவம்பர் 23) மொத்த சந்தையில் மொத்தச் சந்தையில் நடந்த மியூரல் மற்றும் கிராஃபிட்டி போட்டி பரிசு வழங்கும் விழாவில் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

மொத்த சந்தை தொழிலாளர்களுக்காக 200 க்கும் மேற்பட்ட படுக்கைகளைக் கொண்ட வீட்டு வசதியின் கட்டுமானப் பணிகள் முழுமையாக நிறைவடைந்து அடுத்த மாதத்திலிருந்து பயன்படுத்தப்பட உள்ளன என்றும் அன்னுவார் கூறினார்.

தங்குவதற்கு இடம் இல்லாததாலோ அல்லது தற்போது அதிக வாடகை செலுத்த வேண்டியதாலோ இந்த வசதி தேவைப்படும் தொழிலாளர்களிடையே ஒதுக்கீட்டை விநியோகிக்க உரிமதாரர்களுடன் (சந்தை வர்த்தகர்கள்) நாங்கள் ஆலோசிப்போம்  என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வசதிக்கான வாடகை மாதத்திற்கு RM150 ஆக குறைவாக இருக்கும் என்றும், தொழிலாளர்கள் வேலைக்குச் செல்வதை எளிதாக்குவதைத் தவிர, தலைநகருக்கு வெளியில் இருந்து உட்பட உள்ளூர் தொழிலாளர்களை இது ஈர்க்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, அன்னுவார் மொத்த சந்தையின் மாற்றத்தை ஆய்வு செய்ய கிட்டத்தட்ட ஒரு மணிநேரம் செலவிட்டார். இது இப்போது மிகவும் வசதியானது, தூய்மையானது, பிரகாசமானது மற்றும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களிடமிருந்து விடுபட்டது, மேலாண்மை மற்றும் நிர்வாகத்தின் முன்னேற்றங்களைத் தொடர்ந்து.

மேம்படுத்தல்களில் கட்டுப்பாட்டு அறை பணிநிலையங்கள், மொத்த விற்பனையாளர்கள் மற்றும் அவர்களின் தொழிலாளர்கள், வேலிகள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் பார்க்கிங் பகுதிகளுக்கான கியூஆர் குறியீடு ஸ்கேன்களைப் பயன்படுத்தி பாஸ் ஆகியவை அடங்கும்.- பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here