மேம்பட்ட எம்சிஓ பகுதிகளுக்கு செல்ல போலீஸ் அனுமதி தேவை என என்எஸ்சி தகவல்

புத்ராஜெயா: மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் உள்ள பகுதிகளைத் தவிர்த்து பயணக் கட்டுப்பாடுகளை நீக்குவது கிட்டத்தட்ட எங்கும் செல்ல அனுமதிக்கிறது .இதன் பொருள் நிபந்தனைக்குட்பட்ட எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் உள்ள பகுதிகளிலிருந்து அதே பகுதிக்கு உட்பட்டு வேறொரு பகுதிக்கு பயணம் செய்ய அனுமதிக்கப்படுகிறது.

தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (என்.எஸ்.சி) பட்டியலிட்டுள்ள சமீபத்திய நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) படி, நிபந்தனைக்குட்பட்ட எம்.சி.ஓ பகுதிகளில் உள்ளவர்கள் இப்போது மீட்பு எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் உள்ள பகுதிகளுக்கும் செல்லலாம்.

மீட்பு மற்றும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட MCO இன் கீழ் உள்ளூர்களுக்குச் செல்வதற்கு முன்பு பொலிஸ் அனுமதி தேவையில்லை. இருப்பினும், திங்களன்று என்.எஸ்.சி புதுப்பித்த எஸ்ஓபி பட்டியலின் படி, மேம்பட்ட எம்.சி.ஓ.வின் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ள பகுதிகளுக்கு நகர்வதற்கு தற்போதுள்ள ஒழுங்குமுறைப்படி போலீஸ் அனுமதி தேவைப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here